Sannu aboki, barka da zuwa shafin yanar gizon mu!
Wannan Blair ne daga Senghor Logistics, wanda ya shafe sama da shekaru 11 yana aiki a matsayin hukumar jigilar kaya har zuwa 2023. Ina da ƙwarewa a fannoni daban-daban.jigilar kaya ta teku, iskadaga China zuwa tashoshin jiragen ruwa ko ƙofa ga abokan cinikina a ƙasashe da yawa. Kuma ina da ƙwarewa ta musamman aajiyar ma'ajiyar kaya, haɗa ayyuka, rarrabawa ga abokan ciniki waɗanda ke da masu samar da kayayyaki daban-daban kuma suna son a haɗa kayayyaki tare don adana farashi.
Taken da nake nufi shine "gaskiya tsari ne mai kyau". Ka kasance mai gaskiya da rikon amana ga kowane abokin ciniki shine babban ƙa'ida ta yayin da nake yin aikina. Kullum ina tunanin abubuwa ta hanyar sanya kaina a matsayin abokin ciniki da kuma kasancewa mai taimako koyaushe shine babban darajar da nake niyya a kai.
(Za ka iya duba shafin yanar gizonkuLinkedIngame da ƙarin bayani game da ni.)
| Nau'in Jigilar Kaya | Jirgin sama daga China zuwa Belgium |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Mafi ƙarancin kilogiram 45 idan an yi booking zuwa filin jirgin sama; Mafi ƙarancin kilogiram 0.5 idan an yi booking zuwa ƙofa |
| Tashar Jiragen Ruwa ta Lodawa | Shenzhen, Guangzhou, Shanghai, Qingdao, Beijing, Chengdu, Xiamen, Changsha, Hongkong |
| Tashar Jiragen Ruwa ta Inda Za a Je | Filin jirgin sama na Brussels (BRU), Filin jirgin saman Liege (LGG) |
| Lokacin Sufuri | Kwanaki 1-7 a kowace hanya daban-daban |
| Lokacin Ciniki | Exworks, FOB, CIF, DDU, DAP, DDP |
| Ranar Tashi | Kullum ko bisa jadawalin kamfanonin jiragen sama |
| CTU(Chengdu)-BRU(Brussels) | SZX(Shenzhen)-LGG(Liege) |
| PEK (Beijing)-BRU (Brussels) | PVG (Shanghai)-LGG (Liege) |
Ga hanyoyin jigilar jiragen sama daga China zuwa Belgium, a sama duk suna nansabis kai tsaye (sabis na kwana 1)da farashi mai kyau, idan kuna buƙatar gaggawa don kayanku, muna ba da shawarar waɗannan hanyoyin sosai. Za mu yi muku umarni na musamman bisa ga buƙatunku daban-daban.
√ Mu memba ne na WCA (World Cargo Alliance), babbar ƙungiyar masu jigilar kaya a duniya, kamfani mai aminci da garanti.
√ Mun rufe haɗin gwiwa da kamfanonin jiragen sama kamar CA/HU/BR/CZ/3V/KF da sauransu, muna ba da farashi mai kyau na jigilar kaya tare da garantin sarari.
√ Mu masu arziki ne masu ƙwarewa a cikinƙofa zuwa ƙofaAyyukan jigilar jiragen sama daga China zuwa Turai sama da shekaru 11, don haka za ku iya amincewa da ƙwarewarmu.
√ Sauƙaƙa Aikinka:Za mu iya bayar da sabis na ƙofa ɗaya-da-ƙofa, kamar ta jigilar kaya ta teku FCL, LCL,jigilar jiragen sama, express (ta DHL/UPS, da sauransu), don haka ba za ku buƙaci haɗuwa da wakilan jigilar kaya daban-daban don nau'ikan kayayyaki daban-daban ba, kuma za mu iya yin komai tare a gare ku.
√Ajiye Kudinka:Yawancin lokaci muna yin kwatancen abubuwa da yawa bisa ga hanyoyin jigilar kaya daban-daban kafin a yi ambato, wanda ke sa koyaushe za ku iya samun hanyoyin da suka fi dacewa kuma a mafi kyawun farashi.
√ Babu Kuɗin Boye:Yawancin lokaci muna yin kwatancen farashi tare da cikakkun bayanai game da farashi, don tabbatar da cewa koyaushe kuna sane da farashin kowannensu da kuma abin da zai iya faruwa.
√ Abokin hulɗa na kasuwanci mai ƙwarewa kuma abin dogaro (mai tallafawa):Za mu iya tallafa muku ba kawai sabis na jigilar kaya ba, har ma da duk wani abu kamar samowa, duba inganci, binciken masu kaya, da sauransu.
Melody ɗaya ne daga cikin abokan cinikinmu wanda ke gudanar da harkokin nunin LED kuma galibi suna jigilar jiragen sama da yawa daga China zuwa Turai.
A ranar 20 ga Afrilu, 2023 ta gaya min cewa suna buƙatar jigilar kaya 1 ta jirgin sama cikin gaggawa zuwa filin jirgin saman BRU, kuma kayayyaki za su iya kasancewa a shirye a ranar 21 ga Afrilu (Juma'a). Mun yi booking cikin gaggawa da zarar mun sami tabbacinta kuma daga ƙarshe muka sami mata sarari a ranar 22 ga Afrilu (Asabar) daga CTU zuwa BRU. Kuma a ranar 24 ga Afrilu (Litinin) dillalinmu ya yi izinin kwastam kuma ya kai wa abokin ciniki a rana ɗaya. Wannan yana nufinKwanaki 3 kacal ya ɗauki gaba ɗaya daga tashar jiragen ruwa zuwa wanda aka kawo kayansa, wanda aka tura ya gamsu sosai da isar da kayan cikin gaggawa.
Koyaushe mayar da martani da magance matsaloli cikin sauri ga abokan ciniki shine fa'idar fiye da kashi 90% na takwarorinmu na masana'antu.
1. Sunan kaya (Mafi kyawun bayani kamar hoto, kayan aiki, amfani da sauransu)
2. Bayanin marufi (Lambar Kunshin/Nau'in Kunshin/Ƙari ko girma/Nauyi)
3. Sharuɗɗan biyan kuɗi tare da mai samar da ku (EXW/FOB/CIF ko wasu)
4. Ranar da za a shirya kaya
5. Tashar jiragen ruwa ta inda za a je ko adireshin isar da ƙofa (Idan ana buƙatar sabis na isar da ƙofa)
6. Wasu bayanai na musamman kamar idan kwafin alamar, idan baturi, idan sinadarai ne, idan ruwa da sauran ayyuka ake buƙata idan kuna da
You can contact me by email: blair@senghorlogistics.com
Ko kuma Wayar Salula/WhatsApp/WeChat: 86-15019497573