Sannu abokai, barka da zuwa shafin yanar gizon mu. Ina fatan fara haɗin gwiwa da ku cikin sauƙi.
DagaSin zuwaJamaica, Senghor Logistics tana ba ku nau'ikan ayyukan jigilar kaya iri-iri. Kuna buƙatar samar mana da bayanai game da kayayyaki da masu samar da kayayyaki, da kuma buƙatunku, kuma za mu yi muku sauran.
Dangane da ajiyar kaya, muna da rumbunan ajiya na haɗin gwiwa a manyan biranen tashar jiragen ruwa a faɗin ƙasar Sin, ciki har daShenzhen, Guangzhou, Xiamen, Ningbo, Shanghai, Qingdao, Tianjin, kuma za mu iya samar da ayyuka kamarajiya na ɗan gajeren lokaci da ajiya na dogon lokaci; haɗaka; sabis mai ƙara ƙima kamar sake shirya kaya/lakabi/palleting/duba inganci, da sauransu.
Ya kamata a ce a nan cewaabokan ciniki da yawa suna son namusabis na haɗakaAna tattara kayan da aka samu daga masu samar da kayayyaki da yawa, sannan a jigilar su cikin tsari ɗaya. Wannan hanyar za ta iyakiyaye matsala ga abokan cinikikuma mafi mahimmanci,adana musu kuɗi.
Senghor Logistics ta shiga cikin wannan aikin sosaiTsakiya da Kudancin Amurkatsawon shekaru da yawa, kuma muna da wakilan haɗin gwiwa na dogon lokaci. Mun sanya hannu kan kwangiloli na dogon lokaci tare da kamfanonin jigilar kaya kamar CMA, MSK, COSCO, da sauransu. Yankin Caribbean yana ɗaya daga cikin ƙarfinmu. Daga China zuwa Jamaica, za mu iya samar da su.sararin jigilar kaya mai karko da farashi mai ma'ana, kuma babu wasu kuɗaɗen ɓoye.
Ba wai kawai za mu iya samar da ayyukan jigilar kwantena na gabaɗaya ba, har ma da nau'ikanNau'ikan kwantena, musamman ayyukan daskarewa, da sauran kwantena masu siffar firam, kwantena masu buɗewa a saman, da sauransu.
A lokaci guda, muna da tushe mai ƙarfi da kuma tushen abokan ciniki mai ɗorewa, kuma ayyukanmu suna nanabokan ciniki sun yi maraba sosai(danna bidiyon don kallon bitar abokan cinikinmu).
Barka da zuwa raba mana ra'ayoyinku, bari mu ga yadda za mu iya yi muku hidima mafi kyau!