Yadda ake jigilar kayayyaki daga China zuwa ChinaPolandBari Senghor Logistics ya taimake ka!
Ayyukan jigilar kaya namu suna ba da mafi kyawun ƙimar jigilar kwantena, suna tabbatar da cewa kun sami ƙimar kuɗin ku. Ta hanyar haɗin gwiwa da kamfanonin jiragen sama da kamfanonin jigilar kaya, muna ba da garantin ba kawai farashi mai araha ba har ma da isar da kaya mai inganci da kan lokaci. Ci gaba da karatu don koyon yadda haɗin gwiwarmu zai iya biyan buƙatun jigilar ku.
Nawa ne kudin jigilar kwantenar daga China zuwa Poland?
Ayyukan jigilar kaya namu sun ƙulla yarjejeniya mai ƙarfi da manyan kamfanonin jiragen sama kamar ET, TK, AY, EK, CA, QR, CX CZ da layukan jigilar kaya kamar EMC, MSC, CMA-CGM, APL, COSCO, MSK, ONE, TSL, da sauransu. Waɗannan haɗin gwiwar suna ba mu damar shigafarashin jigilar kaya na kwantena masu gasa, wanda ke ba mu damar ba ku mafi kyawun farashi a masana'antarMun fahimci cewa kasafin kuɗin jigilar kayayyaki yana da matuƙar muhimmanci ga kowace kasuwanci, kuma burinmu shine samar da mafita mai araha daga China zuwa Poland ba tare da yin illa ga ingancin sabis ba.
Domin samun takamaiman farashi don jigilar kaya daga China zuwa Poland, me kuke buƙatar bayarwa?
| Menene kayanka? | Menene rashin jituwa tsakanin ku da mai samar da kayan ku? |
| Nauyin kaya da girmansa? | Ranar shirye kaya? |
| Ina mai samar da kayanka yake? | Sunanka da adireshin imel ɗinka? |
| Adireshin isar da ƙofa tare da lambar akwatin gidan waya a ƙasar da za a kai. | Idan kuna da WhatsApp/WeChat/Skype, don Allah ku bamu shi. Yana da sauƙin sadarwa ta intanet. |
A martanin tambayarka,Za mu samar muku da kwatancen farashi guda 3, kuma daga mahangar ƙwararren mai jigilar kaya, za mu kuma ba da shawarar mafita mai dacewa da jigilar kaya a gare ku..
Bugu da ƙari, waɗannan hanyoyin haɗin gwiwa suna ba mufifiko dangane da rarraba sarariWannan yana nufin kwantenoninku daga China zuwa Poland za su sami fifiko, ta yadda ba za a bar su su jira ba gwargwadon iyawa. Kullum muna da kyakkyawar alaƙa da masu jiragen ruwa daban-daban, kuma muna da ƙarfin ikon ɗaukar wurare da kuma sakin su.Ko da a lokacin jigilar kaya ko kuma cikin gaggawar jigilar kaya, har yanzu muna iya biyan buƙatun abokan ciniki don yin rajistar sarari.
Ayyukan jigilar kaya namu sun fahimci mahimmancin isar da kaya akan lokaci, don haka muna sanya cika wa'adin jigilar kaya a matsayin babban fifiko.
Ayyukan jigilar kaya namu suna alfahari da inganci da aminci. Muna da ƙwarewa mai kyau a jigilar kaya dagaChina zuwa Turai, kuma ƙungiyarmu ta ƙwararrun masana harkokin sufuri za ta kula da kowane fanni na jigilar kaya,daga daidaita ɗaukar kaya a China zuwa jigilar kaya ta ƙarshe a PolandMuna kula da dukkan takardu, izinin kwastam da takardu domin ba ku damar samun kwarewa a jigilar kaya ba tare da wata matsala ba.
Bayan haka,Za mu iya jigilar kaya daga tashoshin jiragen ruwa daban-daban a faɗin ƙasar Sin, ko Shenzhen da Guangzhou ne a cikin Pearl River Delta, Shanghai da Ningbo a cikin Yangtze River Delta, ko Qingdao, Dalian, Tianjin a arewa, da sauransu, kamfaninmu zai iya shirya shi, don mu ba ku garantin hakan.mafi ƙarancin nisa daga mai samarwa zuwa tashar jiragen ruwa, ingantaccen sufuri.
Tsawon wane lokaci ake ɗauka kafin a yi jigilar kaya daga China zuwa Poland?
Lokacin da jirgin ruwan kwantena zai tashi daga China zuwa Poland shineyawanci kwanaki 35 zuwa 45, kuma zai iso da wuri a lokacin hutun kakar wasa, yayin da a lokacin kololuwar yanayi, yana iya fuskantar cunkoso a tashar jiragen ruwa, wanda zai haifar da dogon lokaci.
Amma kada ku damu, muna da ƙungiyar sabis na abokin ciniki mai himma don sabuntawa a duk lokacin jigilar kaya, tabbatar da sadarwa mai kyau da kuma amsa duk wata tambaya ko damuwa da kuke da ita cikin sauri.
Ba wai kawai muna samar da ayyukan jigilar kwantena ba, har ma muna samar da kayayyakinau'ikan kwantena daban-daban don biyan buƙatunku na musammanKo kuna buƙatar kwantena busassun kaya na yau da kullun, kwantena masu firiji don ɗaukar kaya masu saurin kamuwa da zafi, kwantena masu buɗewa don manyan kaya, ko kwantena masu faɗi don manyan injuna, muna da ku a shirye. Muna ba da zaɓi mai yawa na kwantena don tabbatar da jigilar kayanku daga China zuwa Poland lafiya da aminci.
An ambata a baya cewa kamfaninmu zai iya samar da mafita guda uku na jigilar kayayyaki, ko ba haka ba? Dangane da bayanan kayanku, za mu iya samar da wasu hanyoyin sufuri banda jigilar kaya ta teku, kamarjigilar jiragen sama, jigilar jirgin ƙasa, da sauransu. Ko menene hanyar, za mu iya bayarwaƙofa-da-ƙofasabis, domin ku iya karɓar kayan ba tare da damuwa ba. Kowace hanyar jigilar kaya tana da nata fa'idodi, za mu kwatanta hanyoyi da yawa don taimaka muku samun jigilar kaya mafi inganci a farashi mafi araha.
Muna da rumbunan ajiyar mu da rassan mu a dukkan manyan biranen tashar jiragen ruwa a China. Yawancin abokan cinikinmu suna son namu.sabis na haɗakasosai. Mun taimaka musu wajen haɗa kwantena daban-daban na jigilar kaya da jigilar kaya na lokaci guda.Sauƙaƙa musu aikinsu kuma su adana musu kuɗinsu.Don haka idan kuna da irin wannan buƙata, da fatan za ku gaya mana.
Domin ayyukanmu, idan kuna da wasu tambayoyi, kada ku yi jinkirin yi mana tambaya.