WCA Mayar da hankali kan harkokin kasuwanci na ƙasa da ƙasa ta jiragen ruwa zuwa ƙofa
Senghor Logistics
banner77

Ayyukan jigilar kaya na FCL daga China zuwa Romania don jigilar tanti na waje ta Senghor Logistics

Ayyukan jigilar kaya na FCL daga China zuwa Romania don jigilar tanti na waje ta Senghor Logistics

Takaitaccen Bayani:

Senghor Logistics tana ba ku ayyukan jigilar kaya na FCL daga China zuwa Romania, musamman kayan aiki na waje kamar tanti da jakunkunan barci, da kuma kayan girki kamar gasasshen barbecue da kayan tebur, waɗanda ake buƙata sosai. Sabis ɗin jigilar kaya na FCL ɗinmu yana da araha yayin da yake tabbatar da cewa an kula da kowane mataki na hanya.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Taimaka wa harkokin kasuwancinku tsakanin China da Romania

Senghor Logisticsƙwararren mai samar da kayayyaki ne mai fa'ida da kuma ƙwarewa wajen sauƙaƙe hanyoyin samar da sufuri masu inganci a fannoni daban-daban.

Tare da fiye da shekaru 10 na gwaninta a wannan fanni, mun gina kyakkyawan suna don samar da ingantattun ayyukan jigilar kaya, masu araha, da kuma keɓancewa.

 

Bari mu haskaka muhimman abubuwan da ke cikin hidimarmu ta FCL Sea Freight daga China zuwa Romania:

Zaɓuɓɓukan Jigilar Kaya Masu Inganci

 

Haɗin gwiwarmu mai kyau da layukan jigilar kaya masu suna kamar COSCO, EMC, MSK, MSC, TSL, da sauransu yana ba mu damar bayar da jadawalin tashi mai inganci da kuma kula da ingancin sabis don biyan buƙatunku na musamman.

Ko kuna buƙatar jigilar kaya akai-akai ko kuma jigilar kaya lokaci-lokaci, muna da ikon biyan buƙatunku cikin sauƙi.

Hanyar jigilar kayayyaki tamu ta shafi manyan biranen tashar jiragen ruwa a faɗin ƙasar Sin. Tashoshin jiragen ruwa na jigilar kaya daga Shenzhen/Guangzhou/Ningbo/Shanghai/Xiamen/Tianjin/Qingdao/Hong Kong/Taiwan suna nan a gare mu.

Ko ina masu samar da kayayyaki suke, za mu iya shirya jigilar kaya daga tashar jiragen ruwa mafi kusa.

Baya ga haka, muna da rumbunan ajiya da rassan a dukkan manyan biranen tashar jiragen ruwa a China. Yawancin abokan cinikinmu suna son namu.sabis na haɗakasosai.

Muna taimaka musu wajen haɗa kayan da masu samar da kayayyaki daban-daban ke ɗauka da jigilar su sau ɗaya. Sauƙaƙa musu aikinsu da kuma adana musu kuɗinsu.Don haka ba za ku damu ba idan kuna da masu samar da kayayyaki da yawa.

Farashin da ya dace

 

Mun fahimci muhimmancin ingancin farashi a kasuwar da ake fafatawa a yau. Ƙungiyarmu ta himmatu wajen samar muku da farashi mai matuƙar araha ba tare da yin sakaci kan ingancin sabis ba.

Ta hanyar amfani da hanyar sadarwarmu mai ƙarfi,Za mu iya yin shawarwari kan sharuɗɗa masu kyau tare da abokan hulɗar jigilar kaya, don tabbatar da cewa kun sami mafi kyawun mafita masu araha da ake da su.

Dangane da bayanan kayan ku da kasafin kuɗin ku, muna samar da jigilar kaya ta teku ta FCLambato mai gaskiya ba tare da wani ɓoye kuɗi ba.

Kuma halayen kamfaninmu shine tambaya ɗaya, hanyoyin ambato da yawa, don taimaka muku kwatantawa, da kuma zaɓar mafita mafi dacewa a gare ku.

Ga kowane tambaya, koyaushe za mu ba kumafita 3(mai hankali/mai rahusa; mai sauri; farashi & matsakaicin sauri), zaka iya zaɓar abin da kake buƙata kawai.

 

Ingancin Sabis

 

Senghor Logistics ta fahimci mahimmancin cika wa'adin lokaci kuma ta yi ƙoƙarin rage duk wani jinkiri da ka iya tasowa, tana ba ka kwanciyar hankali da kuma ba ka damar mai da hankali kan wasu muhimman fannoni na ayyukan kasuwancinka.

Ƙwararrun ƙwararrun kwastam ɗinmu sun fahimci buƙatun da ƙa'idodi da ke kula da jigilar kaya tsakanin China da Romania.

Za mu tabbatar da cewa an yi duk wani aiki da ya dace da takardu da tsare-tsare, tare da tabbatar da cewa an yi tafiya mai sauƙi ta hanyar kwastam don jigilar kayanku.

Mun yi aiki da jigilar kayayyakin tanti, kuma baya ga jigilar kaya ta teku, da yawa daga cikinsu suna aikijigilar ta hanyar jirgin ƙasa, domin ya fi sauri fiye da jigilar kaya ta teku kuma ya fi rahusa fiye dajigilar jiragen samaGa wasukayayyakin yanayikamar tufafi, muna amfani da ƙarin jigilar jiragen sama.Hanyoyin sufuri daban-daban suna da tsari daban-daban na lokaci. Da fatan za a gaya mana buƙatunku kuma mu ba ku ayyuka masu inganci.

 

KAMFANIN_LOGO

Ƙungiyarmu mai ƙwarewa za ta yi farin cikin tattauna manufofin kasuwancinku da kuma gabatar da mafita ta musamman ta jigilar kaya wadda ta dace da tsammaninku.

Barka da zuwa ga tambaya!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi