Ana sauya ƙananan kayan aiki akai-akai. Masu amfani da kayayyaki da yawa suna fuskantar sabbin dabaru na rayuwa kamar "tattalin arziki mara kyau" da "rayuwa mai kyau", don haka suna zaɓar dafa abincinsu don inganta farin cikinsu. Ƙananan kayan aikin gida suna amfana daga yawan mutanen da ke zaune su kaɗai kuma suna da isasshen sarari don ci gaba.
Tare da saurin karuwar kasuwar ƙananan kayan aikin gida a Kudu maso Gabashin Asiya, shigo da waɗannan kayayyaki daga China ya zama dama mai kyau ga 'yan kasuwa da 'yan kasuwa. Duk da haka, bincika sarkakiyar kasuwancin ƙasashen duniya na iya zama abin tsoro, musamman ga waɗanda suka saba shiga cikin wannan tsari. A cikin wannan labarin, za mu ba ku jagora mataki-mataki kan yadda za ku yi nasarar shigo da ƙananan kayan aiki daga China zuwaKudu maso Gabashin Asiya.
Mataki na 1: Gudanar da binciken kasuwa
Kafin shiga tsarin shigo da kaya, yana da matuƙar muhimmanci a gudanar da bincike mai zurfi a kasuwa. A tantance buƙatar ƙananan kayan aiki a ƙasarku, a yi nazari kan yanayin gasa, sannan a fahimci buƙatun ƙa'idoji da kuma abubuwan da masu amfani ke so. Wannan zai taimaka muku wajen tantance yuwuwar shigo da ƙananan kayan aiki da kuma daidaita zaɓin kayanku daidai gwargwado.
Mataki na 2: Nemo masu samar da kayayyaki masu aminci
Nemo masu samar da kayayyaki masu inganci yana da matuƙar muhimmanci ga kasuwancin shigo da kaya cikin sauƙi.Yi amfani da dandamali na kan layi kamar Alibaba, Made in China, ko Global Sources, ko kuma ku kula da wasu nunin da ake yi a China a gaba, kamar Canton Fair (a halin yanzu shine babban nunin ciniki na ƙasa da ƙasa a babban yankin China tare da mafi kyawun sakamakon ciniki), Nunin Kayan Lantarki na Masu Amfani da Kayayyaki a Shenzhen, da Nunin Kayayyakin Duniya na Sources Hong Kong, da sauransu.
Waɗannan hanyoyi ne masu kyau don koyo game da sabbin abubuwa a cikin ƙananan kayan aikin gida. Kudu maso Gabashin Asiya yana kusa da yankin Kudancin China na China kuma nisan jirgin yana da ɗan gajeren lokaci. Idan lokacinku ya ba da dama, zai fi dacewa ku yanke shawara ku zo wurin baje kolin da ba a haɗa shi ba don duba wurin.
Saboda haka, za ku iya neman masana'antun ko dillalai waɗanda ke ba da ƙananan kayan aiki. Kimanta kuma kwatanta masu samar da kayayyaki da yawa bisa ga abubuwa kamar farashi, inganci, takaddun shaida, ƙarfin samarwa, da gogewa wajen fitar da kayayyaki zuwa Kudu maso Gabashin Asiya. Ana ba da shawarar yin magana da masu samar da kayayyaki da kuma gina haɗin gwiwa mai ƙarfi don gina aminci da tabbatar da ciniki mai sauƙi.
Za mu iya tallafa muku ba kawai sabis na jigilar kaya ba, har ma da duk wani abu kamar binciken masu samar da kayayyaki/duba inganci/binciken masu kaya a yankin Guangdong, da sauransu.
Mataki na 3: Bin ƙa'idodin shigo da kaya
Fahimtar da bin ƙa'idodin shigo da kaya yana da matuƙar muhimmanci don guje wa duk wata matsala ta shari'a ko jinkiri. Ku saba da manufofin kasuwanci, hanyoyin kwastam da ƙa'idojin takamaiman samfura na ƙasarku da za ku shigo da su. Tabbatar cewa ƙananan na'urori sun cika ƙa'idodin aminci na tilas, buƙatun lakabi da takaddun shaida da hukumomi a ƙasar da za ku karɓa suka kafa.
Mataki na 4: Sarrafa Kayayyaki da Jigilar Kaya
Ingantaccen tsarin kula da kayayyaki yana da matuƙar muhimmanci don tabbatar da jigilar kayayyakinku daga China zuwa Kudu maso Gabashin Asiya ba tare da wata matsala ba. Yi la'akari da yin aiki tare da ƙwararren mai jigilar kaya wanda zai iya taimaka muku sarrafa jigilar kayayyaki masu sarkakiya, gami da takardu, share kwastam da shirye-shiryen jigilar kaya. Bincika zaɓuɓɓukan jigilar kaya daban-daban, kamar jigilar kaya ta sama ko ta teku, kuna auna farashi, lokaci da yawan jigilar kaya.
Senghor Logistics ta ƙware a fannin jigilar kaya daga China zuwa kudu maso gabashin Asiya, daga cikinsu akwaiPhilippines, Malesiya, Thailand, Vietnam, Singapore, da sauransu sune hanyoyinmu masu amfani. Kullum mun himmatu wajen samar wa abokan ciniki mafita masu sauƙi da dacewa da jigilar kaya da farashi mai araha.
Kowace hanyar jigilar kaya muna lodawa aƙalla kwantena 3 a kowane mako. Dangane da cikakkun bayanai game da jigilar kaya da buƙatunku, za mu ba ku shawarar mafi kyawun mafita don jigilar kaya.
Mataki na 5: Kula da Inganci da Gwajin Samfura
Kula da ingancin kayayyakin da aka shigo da su daga ƙasashen waje yana da matuƙar muhimmanci wajen gina alamar kasuwanci mai suna. Kafin yin odar kayayyaki da yawa, nemi samfuran samfura daga kamfanin da kuka zaɓa don tantance inganci da aikinsu.
Ana gudanar da gwaje-gwaje da dubawa don tabbatar da cewa kayan aikin sun cika tsammaninku kuma sun cika ƙa'idodin da ake buƙata. Aiwatar da matakai kamar lakabin samfura, jagororin garanti, da tallafin bayan siyarwa zai ƙara gamsuwar abokin ciniki da rage ribar da ake samu.
Mataki na 6: Gudanar da Kwastam da Ayyuka
Domin gujewa duk wani abin mamaki ko ƙarin kuɗi a kwastam, yi bincike da fahimtar harajin shigo da kaya, haraji, da sauran kuɗaɗen da suka shafi ƙananan kayan aiki a ƙasar da kake zuwa. Tuntuɓi dillalin kwastam ko neman shawarar ƙwararru don kammala takaddun da suka dace daidai. Nemi duk wani izini ko lasisi da ake buƙata don shigo da ƙananan kayan aiki, kuma ku kasance da masaniya game da canje-canje a cikin ƙa'idodin gida ko yarjejeniyoyin kasuwanci waɗanda ka iya shafar tsarin shigo da kaya.
Senghor Logistics tana da ƙarfin ikon share kwastam kuma tana iya isar da kaya kai tsaye don sa jigilar kaya ba tare da damuwa ba. Ko kuna da haƙƙin shigo da kaya da fitarwa, za mu iya kuma sarrafa duk hanyoyin da za mu bi, kamar karɓar kaya, loda kwantena, fitarwa, sanarwar kwastam da sharewa, da kuma isarwa. Farashinmu ya haɗa da duk kuɗin tashar jiragen ruwa, harajin kwastam da haraji, ba tare da ƙarin kuɗi ba.
Shigo da ƙananan kayan aiki daga China zuwa Kudu maso Gabashin Asiya yana ba da damammaki masu riba ga 'yan kasuwa da ke neman biyan buƙatar kayayyaki masu inganci. Ta hanyar gudanar da cikakken bincike a kasuwa, kafa alaƙar masu samar da kayayyaki masu inganci, bin ƙa'idodin shigo da kaya, sarrafa kayan aiki yadda ya kamata, tabbatar da kula da inganci, da kuma kula da kwastam da ayyukan da aka tsara a hankali, za ku iya shigo da ƙananan kayan aiki cikin nasara kuma ku shiga kasuwar da ke ƙaruwa.
Muna fatan wannan abun ciki zai iya taimaka muku fahimtar wasu bayanai game da shigo da kaya da kuma abin da za mu iya yi muku.A matsayinmu na mai jigilar kaya mai alhakin, muna da ƙwarewa sama da shekaru goma, ƙungiyar ƙwararru za ta sauƙaƙa jigilar ku. Yawancin lokaci muna yin kwatancen abubuwa da yawa bisa ga hanyoyin jigilar kaya daban-daban kafin a yi ƙiyasin farashi, wanda hakan ke sa koyaushe za ku iya samun hanyoyin da suka fi dacewa kuma a farashi mafi kyau. Yi haɗin gwiwa da Senghor Logistics don taimakawa kasuwancin shigo da kaya da kyau.
Lokacin Saƙo: Satumba-21-2023


