A ranar 8 ga Nuwamba, kamfanin Air China Cargo ya ƙaddamar da hanyoyin jigilar kaya na "Guangzhou-Milan". A cikin wannan labarin, za mu duba lokacin da ake ɗauka don jigilar kayayyaki daga birnin Guangzhou mai cike da jama'a a China zuwa babban birnin kayan kwalliya na Italiya, Milan.
Koyi game da nisa
Guangzhou da Milan suna a ƙarshen duniya, nesa da juna. Guangzhou, wacce ke lardin Guangdong a kudancin China, babbar cibiyar masana'antu ce da kasuwanci. A gefe guda kuma, Milan, wacce ke yankin arewacin Italiya, ita ce ƙofar shiga kasuwar Turai, musamman masana'antar kayan kwalliya da ƙira.
Hanyar jigilar kaya: Dangane da hanyar jigilar kaya da aka zaɓa, lokacin da ake buƙata don isar da kaya daga Guangzhou zuwa Milan zai bambanta. Hanyoyin da aka fi amfani da su sunejigilar jiragen samakumajigilar kaya ta teku.
Jigilar jiragen sama
Idan lokaci ya yi da za a yi jigilar kaya ta sama, jigilar kaya ta sama ita ce zaɓi na farko. Kayan jigilar kaya na sama suna ba da fa'idodi na sauri, inganci da aminci.
Gabaɗaya, lokacin jigilar kaya daga Guangzhou, China zuwa Milan, Italiya zai iya isa.cikin kwanaki 3 zuwa 5, ya danganta da dalilai daban-daban kamar izinin kwastam, jadawalin jirgin sama, da yanayi, da sauransu.
Idan akwai jirgin sama kai tsaye, zai iya zamaya isa washegariGa abokan ciniki waɗanda ke da buƙatun gaggawa, musamman don jigilar kayayyaki masu yawan canja wurin kaya kamar tufafi, za mu iya samar da mafita masu dacewa da jigilar kaya (aƙalla mafita 3) a gare ku bisa ga gaggawar kayanku, daidai da jiragen sama masu dacewa da kuma jigilar kaya daga baya. (Kuna iya dubalabarinmukan yi wa abokan ciniki hidima a Burtaniya.)
Jigilar kaya ta teku
Jirgin ruwa, kodayake zaɓi ne mafi araha, sau da yawa yana ɗaukar lokaci mai tsawo idan aka kwatanta da jigilar jiragen sama. Jigilar kaya daga Guangzhou zuwa Milan ta teku yawanci yana ɗaukar lokaci mai tsawo.kimanin kwanaki 20 zuwa 30Wannan lokacin ya haɗa da lokacin sufuri tsakanin tashoshin jiragen ruwa, hanyoyin share kwastam da duk wani cikas da ka iya faruwa yayin tafiyar.
Abubuwan da ke shafar lokacin jigilar kaya
Akwai abubuwa da dama da ke shafar tsawon lokacin jigilar jiragen sama.
Waɗannan sun haɗa da:
Nisa:
Nisa tsakanin wurare biyu yana taka muhimmiyar rawa a cikin jimillar lokacin jigilar kaya. Guangzhou da Milan suna da nisan kusan kilomita 9,000, don haka yana da mahimmanci a yi la'akari da nisa ta hanyar sufuri.
Zaɓin Mai Jigilar Kaya ko Jirgin Sama:
Kamfanonin jiragen sama ko kamfanonin jiragen sama daban-daban suna bayar da lokutan jigilar kaya da matakan sabis daban-daban. Zaɓar kamfanin jigilar kaya mai inganci da inganci na iya yin tasiri sosai kan lokacin jigilar kaya.
Kamfanin Senghor Logistics ya ci gaba da yin hadin gwiwa da kamfanonin jiragen sama da dama kamar CA, CZ, O3, GI, EK, TK, LH, JT, RW, da sauransu, kuma wakilin hadin gwiwa ne na dogon lokaci na kamfanin Air China CA.Muna da wurare masu kyau da isassu a kowane mako. Bugu da ƙari, farashin dillalinmu na farko ya yi ƙasa da farashin kasuwa.
Takardar izinin kwastam:
Tsarin kwastam na China da Italiya da kuma share fage muhimmin mataki ne a tsarin jigilar kaya. Jinkiri na iya faruwa idan takaddun da suka wajaba ba su cika ba ko kuma suna buƙatar dubawa.
Muna samar da cikakken saitin hanyoyin magance matsalolin sufuriƙofa-da-ƙofasabis na isar da kaya, tare daƙarancin farashin jigilar kaya, sauƙin karɓar kwastam, da kuma isar da kaya cikin sauri.
Yanayin yanayi:
Yanayin yanayi da ba a zata ba, kamar guguwa ko kuma guguwar teku mai ƙarfi, na iya kawo cikas ga jadawalin jigilar kaya, musamman idan ana maganar jigilar kaya ta teku.
Jigilar kaya daga Guangzhou, China zuwa Milan, Italiya ya ƙunshi jigilar kaya mai nisa da jigilar kayayyaki na ƙasashen waje. Lokacin jigilar kaya na iya bambanta dangane da hanyar jigilar kaya da aka zaɓa, jigilar kaya ta jirgin sama ita ce mafi sauri.
Barka da zuwa tattauna buƙatunku tare da mu, za mu samar muku da mafita na musamman daga hangen nesa na isar da kaya na ƙwararru.Ba za ku rasa komai daga shawarwari ba. Idan kun gamsu da farashinmu, kuna iya gwada ƙaramin oda don ganin yadda ayyukanmu suke.
Duk da haka, don Allah a bar mu mu ba ku ƙaramin tunatarwa.Wuraren jigilar kaya na jiragen sama a halin yanzu suna cikin ƙarancin wadata, kuma farashi ya ƙaru sakamakon hutu da ƙaruwar buƙata. Yana yiwuwa farashin yau ba zai ƙara aiki ba idan ka duba shi cikin 'yan kwanaki. Don haka muna ba da shawarar ka yi booking a gaba kuma ka shirya jigilar kayanka.
Lokacin Saƙo: Disamba-05-2023


