WCA Mayar da hankali kan harkokin kasuwanci na ƙasa da ƙasa ta jiragen ruwa zuwa ƙofa
Senghor Logistics
banenr88

LABARAI

A cewar kididdigar Erlian Customs, tun daga farkoJirgin Kasa na Jirgin Kasa na China-TuraiAn buɗe shi a shekarar 2013, har zuwa watan Maris na wannan shekarar, jimillar kayan da aka ɗauka daga China zuwa Turai ta hanyar tashar jiragen ruwa ta Erlianhot ya wuce tan miliyan 10.

A cikin shekaru 10 da suka gabata, akwai layukan jirgin ƙasa na China-Turai guda 66 a tashar jiragen ruwa ta Erlianhot, waɗanda suka shafi Arewacin China, Tsakiyar China, da Kudancin China. Wuraren da za a ziyarta sun faɗaɗa daga Hamburg aJamusda kuma Rotterdam a cikinNetherlandszuwa yankuna sama da 60 a cikin ƙasashe sama da 10, ciki har da Warsaw a Poland, Moscow a Rasha, da Brest a Belarus. Kayayyakin shigo da kaya da fitarwa sun haɗa da nau'ikan faranti sama da 1,000, ɓangaren litattafan almara, potassium chloride, katako, tufafi, takalma da huluna, kayayyakin injiniya da na lantarki, tsaban sunflower, cikakkun motoci da kayan haɗi.

Domin tallafawa ci gaban China Railway Express, Erlian Customs ta haɓaka ra'ayin kula da tashoshin jiragen ruwa masu wayo na "sarrafa girgije", ta ɗauki "ƙarfafa fasaha + dubawa mai wayo da saki" a matsayin wurin farawa, kuma ta dogara da kayan aikin duba manyan kwantena na H986 don gudanar da shigo da kaya da fitarwa "duba na'urori na farko", ta kafa tashar sabis ta musamman ta layin "kwanaki 365 x sa'o'i 24" don China-Turai Railway Express, ta ƙara ƙarfafa gyare-gyaren kasuwanci, inganta hanyoyin gudanar da sufuri na kwastam, ta cimma tsarin sarrafa dukkan hanyoyin sufuri na jirgin ƙasa da sufuri na jigilar kaya, da kuma inganta ingantaccen share fage na tashar jiragen ruwa gaba ɗaya.

Tun daga farkon wannan shekarar, Jirgin Kasa na China-Turai Express da ke tashar jiragen ruwa ta Erlianhot ya kasance cike da kaya, kuma yawan kwantena marasa komai ya kasance a sifili. Yawan kaya a cikin watanni biyu na farko ya karu da kashi 13.4% idan aka kwatanta da wannan lokacin a shekarar 2022.

Senghor Logisticsyana da fa'ida sosai a jigilar kaya ta jirgin ƙasa. Tare da ci gaban manufofin Belt And Road,Kamfaninmu, a matsayin wakilin matakin farko na kamfanin layin dogo, zai samar muku da farashi mai ma'ana da jadawalin lokaci gwargwadon buƙatunku don amfani da ku..

Muna muku booking sararin China Railway Express, muna jigilar shi daga mai samar muku da kaya ko masana'anta zuwa birnin da China Railway Express ke farawa, sannan mu isa babban cibiyar layin dogo ta Turai. Sufurin manyan motoci na LTL na duniya ya shafi Norway, Sweden, Denmark, Finland, Jamus, Netherlands, Italiya, Turkiyya, Lithuania da sauran ƙasashen Turai. Bugu da ƙari, ana samun sabis na ƙofa zuwa ƙofa idan kun buƙata. Yi magana da muƙwararrukuma za ku sami abin da kuke buƙata.


Lokacin Saƙo: Maris-30-2023