Ban daTurai, Amirka ta Arewa, Ostiraliya, New Zealand, Kudu maso Gabashin Asiyada sauran yankuna, manyan kasuwannin Senghor Logistics sun haɗa daLatin Amurka, wanda kuma shine babban yankin sabis ɗinmu. Saboda hanyoyinmu masu amfani da albarkatu, da kuma ƙwarewarmu ta isar da kaya, mun tara gungun abokan ciniki na Tsakiya da Kudancin Amurka masu aminci dagaMeziko, Colombia, Ecuador, Costa Rica da sauran ƙasashe. Muna ci gaba da aika kayayyaki da aka samar ko aka sarrafa daga China zuwa ga waɗannan abokan ciniki na masana'antu daban-daban, wanda wani abu ne da muke alfahari da shi.
Wadanne irin kayayyaki muke jigilar su daga China zuwa Latin Amurka?
Kayayyakin LED, kayan wasa, kayan daki, laima, kayan kwalliya, kayan wasan yara masu laushi, da sauransu.
Wadanne irin kayayyaki muke jigilarwa daga China zuwa Mexico?
Kayayyakin lantarki, yadi, takalma, tufafi, ƙananan kayayyaki, da sauransu.
Tare da ƙwarewarmu mai yawa da jajircewarmu wajen samar da sabis na musamman, muna ba ku farashi mafi kyau a masana'antar. A Senghor Logistics, mun fahimci mahimmancin hanyoyin jigilar kaya masu inganci ba tare da yin kasa a gwiwa ba kan inganci da aminci. Ayyukan jigilar kaya na jiragen sama suna zuwa da fa'idodi da yawa waɗanda suka bambanta mu da masu fafatawa.
YiwuZhejiang ita ce kasuwar ƙananan kayayyaki a duniya, kuma Hangzhou ita ce inda kasuwancin e-commerce ke bunƙasa. Buɗe sabuwar hanyar jigilar kaya ta zamani da ta haɗa Zhejiang, China da Mexico kwanan nan yana ba mu babban bege ga masu sa ran kasuwa a Mexico. Saboda haka, kamfaninmu yana kuma fatan taimakawa ƙarin abokan cinikin Mexico don inganta ingancin karɓar kaya daga China zuwa Mexico.
Mun yi imanin cewa jigilar kayanku bai kamata ya zama nauyi na kuɗi ba. Shi ya sa muka tsara namu da kyau.jigilar jiragen samajigilar ayyuka daga Hangzhou zuwa Mexico don samar muku da farashi mai araha don tabbatar da samun mafi kyawun farashi.
Muna da yarjejeniyoyi na haɗin gwiwa da kamfanonin jiragen sama kamar CA, CZ, O3, GI, EK, TK, LH, JT, RW, da sauransu.A matsayinmu na wakilinsu na farko, za mu iya ba ku garantin sarari da samun farashi ƙasa da kasuwa.
Ƙungiyar da ta kafa wannan ƙungiya tana da ƙwarewa mai yawa. Har zuwa shekarar 2023, sun yi aiki a masana'antar tsawon shekaru 13, 11, 10, 10 da 8 bi da bi. A baya, kowannensu ya bi diddigin ayyuka masu sarkakiya da yawa, kamar jigilar kayayyaki daga China zuwa Turai da Amurka, kula da rumbun adana kayayyaki masu sarkakiya da kumaƙofa zuwa ƙofajigilar kayayyaki, jigilar ayyukan jirgin sama; Shugaban ƙungiyar kula da abokan ciniki ta VIP, wacce abokan ciniki suka yaba mata kuma suka amince da ita.
Tun daga lokacin da aka ba mu amanar jigilar ku, har sai ta isa inda za ta je.Ba kwa buƙatar damuwa da duk tsarin dabaru a China, za mu kula da kuKamar tirela, sanarwar kwastam,rumbun adana kaya, lakabi, da sauransu. Kuma muna da rumbunan ajiya a China kuma za mu iya ɗaukar kaya daga masu samar da kayayyaki mu kai su rumbunan ajiyarmu don jigilar kaya iri ɗaya.
Muna alfahari da hanyar sadarwa mai ƙarfi ta abokan hulɗarmu a masana'antu, wanda ke ba mu damar nemo hanyoyin da suka fi inganci da araha don jigilar ku.Senghor Logistics memba ne na WCA kuma ya yi aiki tare da wakilai masu inganci na gida tsawon shekaru da yawa.Idan akwai gaggawa, za mu iya samar muku da mafita cikin sauri kuma mu magance ta tare da wakilan gida a Mexico.
Ga 'yan kasuwa irin ku, mun san cewa kula da farashi muhimmin abu ne wajen gudanar da kamfani, musamman ga masu siye da ke buƙatar siyan kayan da aka shigo da su daga ƙasashen waje. Yawanci ana buƙatar tsara farashin kayan aiki tun da wuri.
Amma za ka iya tabbatar da hakanBa za a sami ɓoyayyun kuɗaɗen da za a biya ba yayin zabar Senghor LogisticsFarashinmu yana da sauƙi kuma an tsara shi bisa ga takamaiman buƙatunku, yana tabbatar da cewa kun fahimci farashin da ke tattare da shi.
"Sauƙaƙa aikinka, adana kuɗinka"shine manufar kamfaninmu. Farashin kwangilarmu da kamfanonin jigilar kaya da kamfanonin jiragen sama na iya zamaadana abokan ciniki 3%-5% na farashin kayayyaki kowace shekaraMuna fatan za ku iya jin daɗin irin waɗannan fa'idodin.
Tare da ayyukan jigilar kaya ta jiragen sama,Muna bayar da zaɓuɓɓukan jigilar kaya cikin sauri don biyan buƙatunku na gaggawaƘarfin dangantakarmu da kamfanonin jiragen sama yana ba mu damar samar muku da lokacin jigilar kaya mafi sauri.
Bugu da ƙari, muna da waniƙungiyar sabis na abokin ciniki mai himmawanda koyaushe yana mai da hankali kan canje-canje a ci gaban jigilar kaya. Sabuntawa a gare ku a kowace cibiyar jigilar kaya, don haka ba lallai ne ku damu da kayanku ba.
Da fatan za a gaya mana game da bayanan kayanka (sunan samfura, nauyi, girma, girma, wurin mai samar da kaya) da buƙatun jigilar kaya tare da ranar isowar jigilar kaya da ake sa ran isowa., za mu daidaita tare da shirya duk takardu tare da kai da mai samar da kayanka, kuma za mu zo gare ka idan muna buƙatar wani abu ko muna buƙatar tabbatar da takardu.
Zaɓe mu a matsayin abokin hulɗar jigilar kaya mai aminci kuma ku fuskanci tsarin jigilar kaya mai sauƙi wanda ke ƙara darajar jarin ku. Tuntuɓe mu a yau don tattauna buƙatun jigilar ku da kuma samun ƙima mai gasa!