WCA Mayar da hankali kan harkokin kasuwanci na ƙasa da ƙasa ta jiragen ruwa zuwa ƙofa
Senghor Logistics
banner77

Magani don jigilar kaya daga China zuwa Malaysia ta Senghor Logistics

Magani don jigilar kaya daga China zuwa Malaysia ta Senghor Logistics

Takaitaccen Bayani:

A matsayinta na mai jigilar kaya daga China zuwa Malaysia, Senghor Logistics ta sanya hannu kan kwangiloli da sanannun kamfanonin jigilar kaya don tabbatar muku da sararin samaniya da farashin jigilar kaya na hannu, waɗanda ke da matuƙar gasa kuma ba su da ɓoyayyun kuɗaɗen da aka ɓoye. A lokaci guda, za mu iya taimaka muku da izinin shigo da kaya daga ƙasashen waje, takaddun shaidar asali da kuma isar da kaya daga gida zuwa gida. Za mu iya taimaka muku magance matsaloli daban-daban na shigo da kaya daga China zuwa Malaysia. Fiye da shekaru goma na ayyukan jigilar kaya na ƙasashen duniya sun cancanci a amince da ku.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kana neman ingantattun hanyoyin jigilar kaya daga China zuwa Malaysia masu inganci da rahusa don shigo da kayayyaki daga China? Senghor Logistics shine zaɓinka mafi kyau. Tare da ƙwarewarmu mai yawa da kuma kyakkyawar alaƙa da layukan jigilar kaya masu daraja, muna ba da cikakkun ayyuka don biyan duk buƙatun jigilar kaya.

Ko da kuwa kana da damuwa da farashi ko sabis, Senghor Logistics zai iya biyan buƙatunka da tsammaninka.

Game da ayyukan Senghor Logistics daga China zuwa Malaysia

1. Senghor Logistics yana bayar dajigilar kaya ta tekukumajigilar jiragen samaayyuka daga China zuwa Malaysia.

Jirgin ruwa ya haɗa da FCL da LCL, jigilar jiragen sama tana farawa daga kilogiram 45 zuwa jiragen haya, kumaƙofa-da-ƙofaayyuka na jigilar kaya ta teku da jigilar kaya ta sama.

2. Idan ba ku da haƙƙin shigo da kaya, za mu iya taimaka muku wajen shigo da kaya.Ta hanyar ayyukan DDP ta hanyar teku ko ta iska, za mu iya magance matsalolin share kwastam da jigilar kaya a tasha ɗaya. Kuna buƙatar biyan kuɗi sau ɗaya kawai kuma ku gaya mana mai samar da kaya da adireshin ku, kuma za mu shirya muku ɗaukar kaya, adana kaya, jigilar kaya da isar da kaya.

3. Lokacin jigilar kaya daga China zuwa Malaysia ya kusaKwanaki 8-15, ya danganta da kamfanonin jigilar kaya daban-daban da kuma yawan kira. Lokacin jigilar kaya daga China zuwa Malaysia kwana 1 ne, kuma ana iya karɓar kayan.cikin kwana 3.

Me yasa za ku zaɓi Senghor Logistics don taimaka muku shigo da kayayyaki?

Sabis mai sauƙin amfani na ma'ajiyar kaya

Mun ci karo da wasu abokan ciniki waɗanda ke yin odar samfura daga masu samar da kayayyaki da yawa, don haka muna iya samar da kayayyaki masu dacewarumbun ajiyaayyukan tattarawa. Senghor Logistics tana da rumbun ajiya mai fadin murabba'in mita 15,000 kusa da Tashar Jiragen Ruwa ta Yantian, Shenzhen, kuma tana haɗin gwiwa da rumbun ajiya kusa da tashoshin jiragen ruwa daban-daban. Wato, ko ina mai samar da kayan ku yake, za mu iya taimaka muku jigilar kaya daga masana'anta zuwa rumbun ajiyar mu don jigilar kaya iri ɗaya.

A cikin rumbun ajiyarmu, muna da ayyuka daban-daban kamar adana kaya, yin pallet, rarrabawa, sanya alama, sake shirya kaya, da sauransu. Kuna iya gaya mana gwargwadon buƙatunku.

 

Tashar sabis ɗin DDP ɗinmu tana da ƙarfi

Sabis na DDP na Senghor Logistics ya haɗa da haraji da haraji, kuma jigilar kaya ta ruwa da ta sama suna ba da jigilar kaya daga gida zuwa gida. Manyan wuraren karɓar kayayyaki sune Shenzhen, Guangzhou da Yiwu, kuma jigilar kaya ta kamfaninmu ta mako-mako tana ɗaukar kwantenoni 4 zuwa 6 a kowane mako.

Za mu iya yin kayayyaki iri-iri: fitilu, ƙananan kayan aiki na 3C, kayan haɗi na wayar hannu, yadi, injuna, kayan wasa, kayan kicin, kayayyaki masu batura, da sauransu, kuma za mu iya yi wa masu sana'a hidima a masana'antar kasuwancin e-commerce.

Saurin biyan kuɗin kwastam da kuma tabbatar da daidaito a kan lokaci. Biyan kuɗi sau ɗaya ya isa, babu wasu kuɗaɗen ɓoye.

 

Kullum muna samun mafi kyawun mafita da farashi ga abokan cinikinmu

Kamfaninmu yana da fiye da shekaru 10 na gwaninta a fannin sufuri, kuma mun saba da jigilar kaya daga China zuwa Malaysia. Za mu iya samar da mafita mai dacewa ga duk wani sabis da abokin ciniki ke so. Kuma dukkan tsarin yana da inganci kuma sabis ɗin yana mai da hankali kan abokin ciniki. Mu ne ke da alhakin kowane mataki na jigilar kaya. Sai lokacin da tsari da takardu suka saba da shi ne kawai za a iya sa shigo da kaya cikin sauƙi.

Muna haɗin gwiwa da sanannun kamfanonin jigilar kaya da kamfanonin jiragen sama don tabbatar da cewa za ku iya jin daɗin isasshen sarari da farashi mai kyau don adana muku kuɗi.

 

At Senghor Logistics, muna tsara ayyukanmu don ba ku kwarewa mai sauƙi, ba tare da damuwa ba. Ƙungiyarmu ta himmatu wajen tabbatar da cewa kayanku sun isa inda za su je lafiya kuma a kan lokaci a farashi mafi tsada a kasuwa.

Akwai kamfanonin jigilar kaya da yawa a kasuwa, kuma mun yi imanin cewa ikonmu na kula da jigilar kaya bai gaza takwarorinmu ba.Barka da zuwa shawarwarinku da kwatancen farashi. Haka kuma yana da kyau ku sami zaɓi ɗaya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi