Abokin Hulɗar Kayayyakin da Ka Amince da su don:
Jirgin Ruwa na FCL da LCL
Jirgin Sama
Jirgin Ƙasa
Ddaga kofa zuwa kofa, daga kofa zuwa tashar jiragen ruwa, daga kofa zuwa kofa, daga kofa zuwa tashar jiragen ruwa
Dangane da sauyin tattalin arziki na duniya, mun yi imanin cewa kayayyakin kasar Sin har yanzu suna da kasuwa, buƙatu, da kuma gasa a Turai. Shin kun kammala sayayyarku kuma kuna shirin shigo da kayayyaki daga China zuwa Turai? Ga masu shigo da kaya, shin kuna fama da zaɓar hanyar jigilar kaya da ta dace? Shin ba ku san yadda ake tantance ƙwarewar kamfanin jigilar kaya ba? Yanzu, Senghor Logistics zai iya taimaka muku yanke shawara mafi inganci game da jigilar kaya, samar da ayyukan jigilar kaya da suka dace da buƙatunku, da kuma kare kayanku tare da ƙwarewar isar da kaya na ƙwararru.
Gabatarwar Kamfani:
Senghor Logistics ta ƙware wajen shirya muku ayyukan jigilar kaya daga China zuwa Turai, ko kai babban kamfani ne, ƙaramin kasuwanci, kamfani mai tasowa, ko kuma mutum ɗaya. Bari mu kula da ayyukan jigilar kaya don ku iya mai da hankali kan babban kasuwancin ku.
Muhimman Amfani:
Isar da kaya ba tare da damuwa ba
Cikakken mafita na dabaru
Tana da ƙwarewa a harkokin jigilar kaya na ƙasashen waje
Ayyukanmu
Jirgin Ruwa:
Senghor Logistics yana ba da jigilar kayayyaki cikin sauƙi da inganci. Kuna iya zaɓar sabis na FCL ko LCL don jigilar kaya daga China zuwa tashoshin jiragen ruwa na ƙasarku. Ayyukanmu sun shafi manyan tashoshin jiragen ruwa a China da manyan tashoshin jiragen ruwa a Turai, wanda ke ba ku damar amfani da hanyar sadarwar jigilar kayayyaki mai faɗi sosai. Manyan ƙasashen sabis sun haɗa da Burtaniya, Faransa, Jamus, Italiya, Spain, Belgium, Netherlands, da sauran ƙasashen EU. Lokacin jigilar kaya daga China zuwa Turai gabaɗaya yana tsakanin kwanaki 20 zuwa 45.
Jirgin Sama:
Senghor Logistics tana ba da sabis na jigilar kaya ta iska cikin sauri da inganci ga kayayyaki na gaggawa. Muna da kwangiloli kai tsaye da kamfanonin jiragen sama, muna ba da farashin jigilar kaya ta jirgin sama da farko da kuma bayar da jiragen sama kai tsaye da kuma haɗa jiragen zuwa manyan filayen jirgin sama. Bugu da ƙari, muna da jiragen haya na mako-mako zuwa Turai, muna taimaka wa abokan ciniki su sami sarari ko da a lokutan da babu haya. Isarwa zuwa ƙofar gidanka na iya ɗaukar kwanaki 5 cikin sauri.
Jirgin Ƙasa:
Kamfanin Senghor Logistics yana samar da sufuri mai kyau da kuma inganci daga China zuwa Turai. Sufurin jirgin ƙasa wani nau'in sufuri ne daga China zuwa Turai, wanda ya bambanta shi da sauran sassan duniya. Ayyukan sufuri na jirgin ƙasa ba su da matsala kuma kusan ba su shafi yanayi ba, suna haɗa ƙasashe sama da goma na Turai, kuma suna iya isa cibiyoyin jirgin ƙasa na manyan ƙasashen Turai cikin kwanaki 12 zuwa 30.
Kofa zuwa Kofa (DDU, DDP):
Senghor Logistics tana ba da sabis na isar da kaya daga gida zuwa gida. Ana gudanar da isarwa daga adireshin mai samar da kaya zuwa rumbun ajiyar ku ko wani adireshin da aka keɓe ta hanyar jigilar kaya ta teku, sama, ko jirgin ƙasa. Kuna iya zaɓar DDU ko DDP. Tare da DDU, kuna da alhakin share kwastam da biyan haraji, yayin da muke kula da sufuri da isarwa. Tare da DDP, muna kula da share kwastam da haraji har zuwa isarwa ta ƙarshe.
Sabis na Gaggawa:
Senghor Logistics tana ba da zaɓuɓɓukan isar da kaya ga kayayyaki masu buƙatar lokaci mai tsawo. Ga ƙananan jigilar kaya daga China zuwa Turai, za mu yi amfani da kamfanonin jigilar kaya na ƙasashen waje kamar FedEx, DHL, da UPS. Don jigilar kaya daga 0.5 kg, cikakkun ayyukan kamfanin jigilar kaya sun haɗa da jigilar kaya na ƙasashen waje, izinin kwastam, da isar da kaya daga ƙofa zuwa ƙofa. Lokacin isarwa gabaɗaya yana tsakanin kwanaki 3 zuwa 10 na kasuwanci, amma izinin kwastam da nisan wurin da za a je zai shafi ainihin lokacin isarwa.
Ga wasu daga cikin ƙasashen da muke yi wa hidima, kumawasu.
Me Yasa Za Ka Zabi Ka Yi Haɗin gwiwa da Senghor Logistics
Samu farashi mai rahusa don duk buƙatun jigilar kaya daga China zuwa Turai
Da fatan za a cike fom ɗin kuma a gaya mana takamaiman bayanan kayanka, za mu tuntube ka da wuri-wuri don ba ka farashi.
Bayanin Tsarin Ayyukan Sabis na Senghor
Sami Ƙimar Kuɗi:Cika fom ɗinmu na sauri don karɓar farashin da aka ƙayyade.
Domin samun ƙarin bayani mai kyau, da fatan za a bayar da waɗannan bayanai: sunan samfurin, nauyi, girma, girma, adireshin mai samar da kayanka, adireshin isar da kayanka (idan ana buƙatar isar da kaya daga gida zuwa gida), da kuma lokacin da za a shirya kayan.
Shirya jigilar kaya:Zaɓi hanyar jigilar kaya da lokacin da kuka fi so.
Misali, a cikin jigilar kaya ta teku:
(1) Bayan mun sami labarin bayanan kayanku, za mu samar muku da sabbin farashin jigilar kaya da jadawalin jigilar kaya ko (don jigilar jiragen sama, jadawalin jirgin sama).
(2) Za mu yi magana da mai samar da kayan ku kuma mu kammala takaddun da ake buƙata. Bayan mai samar da kayan ya kammala odar, za mu shirya a ɗauko kwantenar da babu komai daga tashar jiragen ruwa a ɗora ta a masana'antar mai samar da kayan, bisa ga bayanan kaya da mai samar da kayan da kuka bayar.
(3) Hukumar Kwastam za ta saki kwantenar, kuma za mu iya taimakawa wajen aiwatar da ayyukan kwastam.
(4) Bayan an ɗora kwantenar a kan jirgin, za mu aiko muku da kwafin takardar kuɗin jigilar kaya, kuma za ku iya shirya biyan kuɗin jigilar.
(5) Bayan jirgin ruwan kwantena ya isa tashar jiragen ruwa da za ku je a ƙasarku, za ku iya share kwastan da kanku ko kuma ku ba wa wakilin share kwastan izinin yin hakan. Idan kun ba mu izinin share kwastan, wakilin abokin hulɗarmu na gida zai kula da tsarin kwastam kuma ya aiko muku da takardar haraji.
(6) Bayan ka biya harajin kwastam, wakilinmu zai tsara alƙawari da rumbun ajiyar ku kuma ya shirya wata babbar mota don kai kwantenar zuwa rumbun ajiyar ku akan lokaci.
Bibiyar jigilar kayanku:Bibiyar jigilar kayanka a ainihin lokacin har sai ya iso.
Ko da kuwa matakin sufuri ne, ma'aikatanmu za su ci gaba da bin diddigin lamarin a duk tsawon lokacin da ake ciki kuma su sanar da ku halin da ake ciki game da kayan da ake jigilar su cikin lokaci.
Ra'ayoyin abokan ciniki
Senghor Logistics yana sauƙaƙa wa abokan cinikinta tsarin shigo da kaya daga China, yana samar da ayyuka masu inganci da inganci! Muna ɗaukar kowane mataki!jigilar kayada gaske, komai girmansa.
Tambayoyin da Ake Yawan Yi
Kudin jigilar kaya daga China zuwa Turai ya dogara ne da dalilai daban-daban, ciki har da hanyar jigilar kaya (jigilar jiragen sama ko jigilar kaya ta teku), girma da nauyin kayan, takamaiman tashar jiragen ruwa da tashar jiragen ruwa da za a je, da duk wani ƙarin sabis da ake buƙata (kamar izinin kwastam, sabis na haɗa kaya, ko isar da kaya daga kofa zuwa kofa).
Jirgin sama yana kashe tsakanin dala $5 zuwa $10 a kowace kilogiram, yayin da jigilar kaya ta teku gabaɗaya ta fi araha, inda farashin kwantenar ƙafa 20 yawanci ya kama daga dala $1,000 zuwa $3,000, ya danganta da kamfanin jigilar kaya da hanyar da za a bi.
Domin samun cikakken bayani game da kayanka, ya fi kyau ka ba mu cikakken bayani game da kayanka. Za mu iya bayar da farashi na musamman bisa ga takamaiman buƙatunka.
Lokacin jigilar kaya daga China zuwa Turai ya bambanta dangane da hanyar jigilar da aka zaɓa:
Jigilar jiragen sama:Yawanci yana ɗaukar kwanaki 3 zuwa 7. Wannan shine mafi sauri hanyar sufuri kuma ya dace da jigilar kaya cikin gaggawa.
Jirgin ruwa:Wannan yawanci yana ɗaukar kwanaki 20 zuwa 45, ya danganta da tashar tashi da tashar isowa. Wannan hanyar ta fi araha ga jigilar kaya masu yawa, amma tana ɗaukar lokaci mai tsawo.
Jirgin ƙasa:Wannan yawanci yana ɗaukar kwanaki 15 zuwa 25. Ya fi sauri fiye da jigilar kaya ta teku kuma ya fi rahusa fiye da jigilar kaya ta sama, wanda hakan ya sa ya zama zaɓi na musamman ga wasu kayayyaki.
Isarwa ta gaggawa:Yawanci yana ɗaukar kwanaki 3 zuwa 10. Wannan shine mafi sauri zaɓi kuma ya dace da kayayyaki waɗanda ke da ƙayyadaddun lokacin aiki. Kamfanin jigilar kaya ne ke bayar da shi.
Lokacin da muke bayar da ƙiyasin farashi, za mu bayar da takamaiman hanya da kuma lokacin da aka kiyasta dangane da cikakkun bayanai game da jigilar ku.
Eh, jigilar kaya daga China zuwa Turai yawanci ana biyan harajin shigo da kaya daga ƙasashen waje (wanda kuma aka sani da harajin kwastam). Adadin harajin ya dogara ne da dalilai da dama, ciki har da:
(1). Nau'ikan Kayayyaki: Kayayyaki daban-daban suna ƙarƙashin farashin haraji daban-daban bisa ga lambobin Harmonized System (HS).
(2). Darajar kayayyaki: Yawanci ana ƙididdige harajin shigo da kaya a matsayin kashi ɗaya cikin ɗari na jimlar ƙimar kayayyaki, gami da jigilar kaya da inshora.
(3). Ƙasar da aka shigo da ita: Kowace ƙasar Turai tana da ƙa'idodin kwastam da ƙimar haraji, don haka harajin shigo da kaya da suka dace na iya bambanta dangane da inda za a je.
(4). Keɓewa da kuma Ayyukan da Aka Fi So: Wasu kayayyaki na iya zama waɗanda aka keɓe daga harajin shigo da kaya ko kuma waɗanda aka rage musu haraji a ƙarƙashin takamaiman yarjejeniyoyin ciniki.
Za ku iya tuntubar mu ko dillalan kwastam ɗinku don fahimtar takamaiman nauyin harajin shigo da kaya ga kayanku da kuma tabbatar da bin ƙa'idodin yankin.
Lokacin jigilar kaya daga China zuwa Turai, yawanci ana buƙatar takardu da yawa masu mahimmanci, kamar takardun kuɗi na kasuwanci, jerin kayan tattarawa, takardun jigilar kaya, sanarwar kwastam, takaddun shaida na asali, lasisin shigo da kaya, da sauran takaddun takamaiman kamar MSDS. Muna ba da shawarar ku yi aiki tare da mai jigilar kaya ko dillalin kwastam don tabbatar da cewa an shirya duk takaddun da suka wajaba daidai kuma an gabatar da su akan lokaci don guje wa jinkiri yayin jigilar kaya.
Senghor Logistics tana ba da ayyuka masu cikakken bayani da kuma bambance-bambance. Farashinmu ya ƙunshi kuɗin gida da kuɗin jigilar kaya, kuma farashinmu a bayyane yake. Dangane da sharuɗɗa da buƙatu, za mu sanar da ku game da duk wani kuɗi da za ku buƙaci ku biya da kanku. Kuna iya tuntuɓar mu don kimanta waɗannan kuɗaɗen.


