Lokacin jigilar kaya daga China zuwa Switzerland, yana da mahimmanci a sami abokin hulɗa mai inganci da inganci wanda zai iya sarrafa ƙa'idodin jigilar kaya na ƙasashen waje da kwastam masu rikitarwa. Ko kuna son aika kayanku ta hanyarjigilar jiragen samakojigilar kaya ta teku, yana da matuƙar muhimmanci a sami wakili mai aminci don sauƙaƙe aikin. Yin aiki tare da abokin tarayya mai kyau, za ku iya sauƙaƙe tsarin jigilar kaya da kuma tabbatar da cewa kayanku sun isa inda za su je akan lokaci kuma ba tare da wata matsala ba.
Baya ga yin booking na sararin samaniya, masu jigilar kaya kamar mu suma za su iya samar muku da ayyuka iri-iri na gida, gami da:
1. Shirya motoci don ɗaukar kaya daga masu samar da kayayyaki zuwa rumbunan ajiya kusa da filin jirgin sama;
2. Gabatar da takardu: Takardar Shaidar Kaya, Bayanin Kula da Inda Za a Je, Jerin Kayan Fitar da Kaya,Takardar Shaidar Asali, Takardar Kuɗin Kasuwanci, Takardar Kuɗin Ofishin Jakadanci, Takardar Shaidar Dubawa, Rasidin Ma'ajiyar Kaya, Takardar Shaidar Inshora, Lasisin Fitarwa, Takardar Shaidar Kulawa (Takardar Shaidar Gumigation), Sanarwar Kayayyaki Masu Haɗari, da sauransu. Za a yi la'akari da takardun da ake buƙata don kowane bincike daban-daban.
3. Ayyukan ƙara darajar rumbun ajiya: lakabi, sake shirya kaya, yin pallet, duba inganci, da sauransu.
Don jigilar jiragen sama daga China zuwa Turai, Senghor Logistics ta sanya hannu kan kwangilolin jigilar kaya tare da kamfanonin jiragen sama masu shahara kuma tana da cikakken tsarin sufuri, kuma kamfaninmuFarashin jigilar kaya ta sama ya fi rahusa fiye da kasuwannin jigilar kaya.
Dangane da bayanan kayanka da buƙatun sufuri,Muna kwatanta tashoshi da yawa, kuma muna samar muku da zaɓuɓɓuka guda uku masu sassauƙadon ku zaɓi daga ciki. Ko kayan ku yana da ƙima mai yawa ko kuma yana da sauƙin amfani da lokaci, za ku sami mafita mai kyau a nan.
Muna tallafawa filin jirgin sama daga filin jirgin sama zuwa filin jirgin sama, filin jirgin sama daga ƙofa zuwa ƙofa, ƙofa zuwa filin jirgin sama, da kumaƙofa-da-ƙofaAyyukan jigilar kaya da isarwa. Kula da jigilar kaya daga farko zuwa ƙarshe.
rumbunan ajiyar kayayyaki na haɗin gwiwa kai tsaye a kowace babbar tashar jiragen ruwa ta China, biyan buƙatun gabaɗayahaɗaka, sake shirya kaya, yin palleting, da sauransu.
Tare da fiye da murabba'in mita 15,000 na rumbun ajiya a Shenzhen, za mu iya bayar da sabis na adanawa na dogon lokaci, rarrabawa, sanya alama, kayan kitting, da sauransu, wanda zai iya zama cibiyar rarrabawa a China.
Idan kana da kayayyaki da yawa da ake buƙatar tattarawa a cikin rumbun ajiya, ko kuma ana samar da kayayyakinka a China amma ana buƙatar a aika su zuwa wasu wurare, ana iya amfani da rumbun ajiyar mu a matsayin wurin adana kayanka.
Senghor Logistics ta yi wa abokan cinikin kamfanoni na kowane girma hidima, daga cikinsu akwaiIPSY, HUAWEI, Walmart, da COSTCO sun riga sun yi amfani da tsarin samar da kayayyaki namu tsawon shekaru 6.
Saboda haka, idan har yanzu kuna da shakku, za mu iya ba ku bayanan tuntuɓar abokan cinikinmu na gida waɗanda suka yi amfani da sabis ɗin jigilar kaya. Kuna iya magana da su don ƙarin koyo game da sabis ɗinmu da kamfaninmu.
Gabaɗaya, lokacin jigilar kaya daga China zuwa Switzerland shinekimanin kwanaki 3 zuwa 7 na kasuwanci, ya danganta da mafita da aka zaɓa da kuma kamfanin jirgin sama.
Idan sarari ya yi ƙaranci, ko kuma jigilar kaya ta yi yawa a lokacin hutu, za mu riƙa mai da hankali kan kowane fanni na tsarin jigilar kayayyaki don tabbatar da cewa abokan cinikinmu suna da isasshen sarari kuma kayan sun isa kan lokaci.
| Sunan samfurinka? | Nauyin kaya da girmansa? |
| Wurin da masu samar da kayayyaki ke zaune a China? | Adireshin isar da ƙofa tare da lambar akwatin gidan waya a ƙasar da za a je? |
| Menene rashin daidaito tsakanin ku da mai samar da kayan ku? FOB ko EXW? | Ranar shirye kaya? |
Kuma sunanka da adireshin imel ɗinka? Ko kuma wasu bayanan hulɗa ta yanar gizo waɗanda za su yi maka sauƙi ka yi magana da mu ta yanar gizo.
Lokacin da ake shigo da kaya daga China zuwa Switzerland, samun abokin hulɗar sufuri mai kyau zai iya taka muhimmiyar rawa wajen tabbatar da tsarin jigilar kaya cikin sauƙi da inganci. Tare da mafita masu sauƙi da sauri, za ku iya amincewa cewa za a kula da jigilar ku da matuƙar kulawa da ƙwarewa.
Bari Senghor Logistics ta cire wahalhalun jigilar kaya kuma ta tabbatar da cewa jigilar kayanku ta isa inda take ba tare da wani jinkiri ko rikitarwa ba.