Senghor Logistics yana da fiye da shekaru 13 na ƙwarewar aiki.manyan kasuwanninsu ne Turai, Amurka, Kanada, Ostiraliya, New Zealand, Kudu maso Gabashin Asiya, Latin Amurka da wasu ƙasashen Afirka da Pacific. Muna samar da ingantattun ayyukan jigilar kayayyaki na ƙasashen duniya don cinikin ƙasashen duniya tsakanin China da waɗannan ƙasashe.
Senghor Logisticsjigilar kaya ta tekuSabis na jigilar kaya: Za mu iya jigilar kaya na yau da kullun, kayayyaki masu haɗari, sinadarai marasa haɗari da sauran kayayyaki, kuma za mu iya shirya jigilar kaya daga manyan tashoshin jiragen ruwa a faɗin China, ciki har da Shenzhen, Guangzhou, Xiamen, Shanghai, Ningbo, Tianjin, Qingdao, Dalian, da sauransu, da kuma jigilar jiragen ruwa na cikin gida a tashoshin jiragen ruwa na cikin gida.
Kamfaninmu ya ƙware wajen samar da jigilar kwantena mai cikakken FCL da kuma jigilar manyan kaya na LCL ga kamfanonin B2B don shigo da su. Ana loda cikakkun kwantena kuma ana jigilar su zuwa wasu ƙasashe a matsakaici kowace rana, kuma ana haɗa manyan kaya kuma ana jigilar su kowane mako. Baya ga jigilar kayayyaki gabaɗaya, muna kuma samar da ayyukan DDU da DDP.
Senghor Logistics tana samar da jigilar kaya daga China zuwa wasu ƙasashe, ɗaukar kaya daga gida zuwa gida a duk faɗin China, share kwastam da duba su, share kwastam da isar da su a Turai, Amurka, Kanada, Ostiraliya, New Zealand, da Kudu maso Gabashin Asiya (Ana iya shirya isa tashar jiragen ruwa ta Latin Amurka, Afirka, da ƙasashen Pacific).
Dangane da kwangilar ƙimar jigilar kaya tsakanin Senghor Logistics da kamfanonin jigilar kaya (CMA CGM, EMC, MSC, ONE, MSK, APL, HMM, COSCO, da sauransu) da kuma jigilar kaya.tarinsabis ɗin da ya shahara a tsakanin abokan ciniki, mun rage farashin jigilar kaya kuma mun rage nauyin aiki ga abokan cinikinmu.
Barka da zuwa ƙarin bayani game da sabis ɗin jigilar kaya na teku!
Lokacin Saƙo: Mayu-15-2024


