WCA Fojusi lori iṣowo afẹfẹ okun si ẹnu-ọna kariaye
Awọn eekaderi Senghor
banenr88

ÌRÒYÌN

Ṣé o ti ṣetán fún ayẹyẹ Canton 135th?

Ìpàdé Canton ti ọdún 2024 ti fẹ́rẹ̀ ṣí. Àkókò àti àwọn ohun tí a ó fi hàn ni wọ̀nyí:

Àkókò ìfihàn: A ó ṣe é ní gbọ̀ngàn ìfihàn Canton Fair ní ìpele mẹ́ta. Ìpele kọ̀ọ̀kan ti ìfihàn náà máa ń wà fún ọjọ́ márùn-ún. A ṣètò àkókò ìfihàn náà gẹ́gẹ́ bí a ṣe ń sọ:

Ipele 1: Oṣu Kẹrin Ọjọ 15-19, Ọdun 2024

Ipele 2: Oṣu Kẹrin Ọjọ 23-27, Ọdun 2024

Ipele 3: Oṣu Karun 1-5, 2024

Àkókò ìyípadà ìfihàn: April 20-22, April 28-30, 2024

Ẹ̀ka Ọjà:

Ipele 1:Àwọn Ohun Èlò Ilé, Àwọn Ẹ̀rọ Ìmọ́lẹ̀ Oníbàárà àti Àwọn Ọjà Ìwífún, Àdánidá Ilé Iṣẹ́ àti Ṣíṣe Ọlọ́gbọ́n, Àwọn Ohun Èlò Ìṣiṣẹ́, Ẹ̀rọ Agbára àti Agbára Iná, Àwọn Ẹ̀rọ Gbogbogbò àti Àwọn Ẹ̀yà Ìpìlẹ̀ Mẹ́kítà, Ẹ̀rọ Ìkọ́lé, Ẹ̀rọ Àgbẹ̀, Àwọn Ohun Èlò Tuntun àti Àwọn Ọjà Kẹ́míkà, Àwọn Ọkọ̀ Agbára Tuntun àti Ìṣíkiri Ọlọ́gbọ́n, Àwọn Ọkọ̀, Àwọn Ẹ̀yà Ohun Èlò Ọkọ̀, Àwọn Alùpùpù, Àwọn Kẹ̀kẹ́, Ohun Èlò Ìmọ́lẹ̀, Àwọn Ọjà Ẹ̀rọ Agbára àti Agbára, Àwọn Ohun Èlò Agbára Tuntun, Ohun Èlò, Àwọn Ohun Èlò, Páfíìmù Àgbáyé

 

Ipele 2:Àwọn ohun èlò ìṣẹ̀dá gbogbogbòò, àwọn ohun èlò ìdáná àti tábìlì, àwọn ohun èlò ilé, àwọn ohun èlò ìṣẹ̀dá gíláàsì, àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ilé, àwọn ọjà ọgbà, àwọn ọjà ayẹyẹ, àwọn ẹ̀bùn àti àwọn ohun èlò ìpèsè, àwọn aago, àwọn aago àti àwọn ohun èlò ìfọ́mọ́, àwọn ohun èlò ìṣẹ̀dá ọnà, àwọn ohun èlò ìhunṣọ, àwọn ohun èlò irin àti irin, àwọn ohun èlò ìkọ́lé àti ohun ọ̀ṣọ́, àwọn ohun èlò ìwẹ̀ àti ìwẹ̀, àwọn ohun èlò àga, ohun ọ̀ṣọ́ òkúta/irin àti ohun èlò ìtura òde, páfíón àgbáyé

 

Ipele 3:Àwọn Ohun Ìṣeré, Àwọn Ọmọdé, Àwọn Ọjà Ọmọdé àti Ìbímọ, Àwọn Ọjà Àwọn Ọmọdé, Aṣọ Ọkùnrin àti Obìnrin, Aṣọ Àbẹ́lẹ̀, Àwọn Ere Ìdárayá àti Wíwọ Lásán, Àwọn Aṣọ Àwọ̀, Awọ, Àwọn Ohun Ìbora àti Àwọn Ọjà Tó Jọra, Àwọn Ohun Èlò Àṣọ àti Aṣọ Aláìní, Àwọn Bàtà, Àwọn Àpò àti Àpò, Àwọn Aṣọ Ilé, Àwọn Kápẹ́ẹ̀tì àti Àwọn Àṣọ Ìbora, Àwọn Ohun Èlò Ọ́fíìsì, Àwọn Oògùn, Àwọn Ọjà Ìlera àti Àwọn Ẹ̀rọ Ìṣègùn, Oúnjẹ, Àwọn Ọjà Ìrìnàjò àti Ìgbádùn, Àwọn Ọjà Ìtọ́jú Ara Ẹni, Àwọn Ohun Ìtọ́jú Ìwẹ̀, Àwọn Ọjà Ẹranko àti Oúnjẹ, Àwọn Ohun Ìníṣe Àṣà Àtijọ́ ti China, Pafilionu Àgbáyé

Nípa Canton Fair ti ọdún tó kọjá, a tún ní ìṣáájú kúkúrú kan nínú àpilẹ̀kọ kan. Pẹ̀lú ìrírí wa nínú bíbá àwọn oníbàárà ra nǹkan, a ti fún yín ní àwọn àbá díẹ̀, ẹ lè wò ó.Tẹ lati ka)

Láti ọdún tó kọjá, ọjà ìrìnàjò ìṣòwò ní orílẹ̀-èdè China ti ń ní ìrírí ìlera tó lágbára. Ní pàtàkì, ìmúṣẹ àwọn ìlànà àìní ìwé àṣẹ àti ìpadàbọ̀sípò àwọn ọkọ̀ òfurufú kárí ayé ti mú kí nẹ́tíwọ́ọ̀kì ìrìnàjò kíákíá fún àwọn arìnrìnàjò tó ń kọjá ààlà gbòòrò sí i.

Ní báyìí, bí Canton Fair ṣe fẹ́rẹ̀ wáyé, ilé-iṣẹ́ 28,600 ni yóò kópa nínú ìfihàn Canton Fair Export Export 135th, àti 93,000 àwọn olùrà ti parí ìforúkọsílẹ̀ ṣáájú. Láti lè mú kí àwọn olùrà láti òkè òkun rọrùn, China tún pèsè “ọ̀nà aláwọ̀ ewé” fún àwọn fíísà, èyí tí ó dín àkókò ìṣiṣẹ́ kù. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, ìsanwó lórí fóònù alágbéká China tún mú ìrọ̀rùn wá fún àwọn àlejò.

Láti jẹ́ kí àwọn oníbàárà púpọ̀ sí i lè ṣèbẹ̀wò sí Canton Fair ní tààràtà, àwọn ilé-iṣẹ́ kan tilẹ̀ ti ṣèbẹ̀wò sí àwọn oníbàárà ní òkèèrè kí Canton Fair tó dé, wọ́n sì ti pe àwọn oníbàárà láti ṣèbẹ̀wò sí àwọn ilé-iṣẹ́ wọn nígbà Canton Fair, wọ́n sì fi òtítọ́ inú hàn.

Senghor Logistics tun gba ẹgbẹ awọn alabara tẹlẹ. Wọn wa lati ọdọ wọn.awọn nẹdalandi naawọ́n sì ń múra láti kópa nínú Canton Fair. Wọ́n wá sí Shenzhen ṣáájú láti ṣèbẹ̀wò sí ilé iṣẹ́ kan tí ó ń ṣe àwọn ìbòjú.

Àwọn ànímọ́ Canton Fair yìí ni àwọn ìṣẹ̀dá tuntun, ìṣètò ẹ̀rọ ayélujára àti ìmọ̀. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọjà ilẹ̀ China ló ń lọ kárí ayé. A gbàgbọ́ pé Canton Fair yìí yóò tún yà ọ́ lẹ́nu!


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-03-2024