Ọjọ́ Ẹtì tó kọjá (August 25),Awọn eekaderi Senghorṣètò ìrìn àjò ìkọ́lé ẹgbẹ́ ọlọ́jọ́ mẹ́ta, tí ó gba alẹ́ méjì.
Ibùdó ìrìnàjò yìí ni Heyuan, tí ó wà ní àríwá ìlà-oòrùn ti Ẹkùn Guangdong, ní nǹkan bí wákàtí méjì ààbọ̀ láti ọkọ̀ láti Shenzhen. Ìlú náà lókìkí fún àṣà ìbílẹ̀ Hakka, dídára omi tó dára, àti àwọn ohun ìṣẹ̀dá ẹyin dinosaur, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Lẹ́yìn tí wọ́n rí òjò òjijì àti ojú ọjọ́ tó mọ́ ní ojú ọ̀nà, àwọn ẹgbẹ́ wa dé ní nǹkan bí ọ̀sán gangan. Àwọn kan lára wa lọ síbi ìrìn àjò afẹ́ ní Yequgou lẹ́yìn oúnjẹ ọ̀sán, àwọn yòókù sì lọ sí Ilé Ìkóhun-Ìṣẹ̀ǹbáyé Dinosaur.
Àwọn ènìyàn díẹ̀ ló ń wọ́ ọkọ̀ ojú omi fún ìgbà àkọ́kọ́, àmọ́ àmì ìdùnnú Yequgou kéré, nítorí náà kò sí ìdí láti máa ṣàníyàn nípa rẹ̀ fún àwọn olùbẹ̀rẹ̀. A jókòó lórí ọkọ̀ ojú omi náà, a sì nílò ìrànlọ́wọ́ àwọn páàdì àti àwọn òṣìṣẹ́ lójú ọ̀nà. A fara da omi ojú omi ní gbogbo ibi tí omi ń pọ̀ sí i. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé gbogbo ènìyàn ló ti rì, inú wa dùn, a sì ń yọ̀ bí a ṣe ń borí ìṣòro kọ̀ọ̀kan. Ẹ̀rín àti igbe ní ọ̀nà, gbogbo ìṣẹ́jú náà dùn gan-an.
Lẹ́yìn tí a ti wọ ọkọ̀ ojú omi, a dé Adágún Wanlv olókìkí, ṣùgbọ́n níwọ̀n ìgbà tí ọkọ̀ ojú omi ńlá tó kẹ́yìn ti lọ, a gbà láti tún padà wá ní òwúrọ̀ ọjọ́ kejì. Bí a ṣe ń dúró de àwọn ẹlẹgbẹ́ wa tí wọ́n ti wọ inú ibi tí ó lẹ́wà náà láti padà wá, a ya fọ́tò àwùjọ kan, a wo àwọn ohun tó yí i ká, a sì tún ṣeré káàdì.
Ní òwúrọ̀ ọjọ́ kejì, lẹ́yìn tí a rí àwọn ohun tó wà ní Adágún Wanlv, a rò pé ó jẹ́ ìpinnu tó tọ́ láti padà wá ní ọjọ́ kejì. Nítorí pé ọ̀sán tó kọjá ṣú díẹ̀, ojú ọ̀run sì ṣú, ṣùgbọ́n nígbà tí a tún wá wò ó, oòrùn rọ̀, ó sì lẹ́wà, gbogbo adágún náà sì mọ́ kedere.
Adágún Wanlv tóbi ju Adágún West Hangzhou lọ ní agbègbè Zhejiang ní ìgbà 58, ó sì jẹ́ orísun omi fún àwọn ilé iṣẹ́ omi mímu olókìkí. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé adágún àtọwọ́dá ni, síbẹ̀ àwọn ẹja onípeach blossoms tó ṣọ̀wọ́n wà níbí, èyí tó fi hàn pé omi tó dára níbí dára gan-an. Gbogbo wa ló ní ìrísí ẹwà ilẹ̀ ìbílẹ̀ wa, a sì nímọ̀lára pé a ti sọ ojú àti ọkàn wa di mímọ́.
Lẹ́yìn ìrìn àjò náà, a wakọ̀ lọ sí Bavarian Manor. Ibí yìí jẹ́ ibi ìfàmọ́ra àwọn arìnrìn-àjò tí a kọ́ ní ọ̀nà ìkọ́lé ilẹ̀ Yúróòpù. Àwọn ibi ìtura, àwọn ìsun omi gbígbóná àti àwọn ohun ìtura mìíràn wà nínú rẹ̀. Láìka ọjọ́ orí rẹ sí, o lè rí ọ̀nà ìtura láti sinmi. A dúró sí yàrá tí a lè rí adágún ní Sheraton Hotel ní agbègbè tí ó lẹ́wà. Ní ìta báńkì ni adágún ewéko àti àwọn ilé ìlú tí ó jẹ́ ti Yúróòpù wà, èyí tí ó rọrùn gan-an.
Ní alẹ́, olúkúlùkù wa yan ọ̀nà ìgbádùn, tàbí wíwẹ̀, tàbí rírì sínú omi gbígbóná, a sì gbádùn àkókò náà dé góńgó.
Àkókò ayọ̀ náà kúrú. A ní láti wakọ̀ padà sí Shenzhen ní nǹkan bí agogo méjì ọ̀sán ní ọjọ́ Sunday, ṣùgbọ́n lójijì òjò rọ̀ gan-an, ó sì dì wá mú ní ilé oúnjẹ. Wò ó, Ọlọ́run pàápàá fẹ́ kí a dúró díẹ̀ sí i.
Ìtòlẹ́sẹẹsẹ ìrìnàjò tí ilé-iṣẹ́ náà ṣètò ní àkókò yìí jẹ́ ohun ìtura gidigidi. Olúkúlùkù wa ti rí ìwòsàn gbà lásìkò ìrìnàjò náà. Ìwọ̀ntúnwọ̀nsì láàárín ìgbésí ayé àti iṣẹ́ mú kí ara àti ọkàn wa ní ìlera tó dára. A ó dojúkọ àwọn ìpèníjà tó tẹ̀lé e pẹ̀lú ẹ̀mí rere ní ọjọ́ iwájú.
Senghor Logistics jẹ́ ilé-iṣẹ́ àgbáyé tó gbajúmọ̀, tó ń pèsè iṣẹ́ ẹrù tó bo àwọn iṣẹ́ ẹrù.ariwa Amerika, Yúróòpù, Latin Amerika, Guusu ila oorun Asia, Òkun Ísíà, Àárín Gbùngbùn Éṣíààti àwọn orílẹ̀-èdè àti agbègbè míràn. Pẹ̀lú ìrírí tó ju ọdún mẹ́wàá lọ, a ti ṣe àgbékalẹ̀ iṣẹ́ àwọn òṣìṣẹ́ wa, èyí tó ń jẹ́ kí àwọn oníbàárà mọ̀ àti láti máa bá ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ìgbà pípẹ́ mu. A gbà yín tọwọ́tẹsẹ̀, ẹ ó bá ẹgbẹ́ tó dára àti tó jẹ́ òótọ́ ṣiṣẹ́!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-29-2023


