Kana neman abin dogaro da ingancijigilar jiragen samaayyuka dagaGuangzhou, China zuwa New Zealand?
Dominabokan ciniki waɗanda ba su da ƙwarewa sosaiBaya ga samar da kimantawa kan jigilar kaya masu dacewa, za mu iya kuma samar da shawarwari kan ilimin jigilar kaya masu dacewa, kamar sharuɗɗan jigilar kaya, hanyoyin jigilar kaya, hanyoyin sufuri, takardu, da sauransu.
Dominabokan ciniki waɗanda ke yawan aika kayayyakiMun gode da sanin kamfaninmu. Za mu samar muku da hanyoyin samar da kayayyaki da kuma neman inganci da sauƙin amfani a cikin sabis.
Ayyukan Senghor Logistics sun shafi manyan filayen jiragen sama a China, ciki har daGuangzhou, Shenzhen, Shanghai, Beijing, Nanjing, Chengdu, Xiamen, Hongkong, da dai sauransu.Daga cikinsu, Filin jirgin saman Guangzhou Baiyun muhimmin cibiyar sufuri ne a Kudancin China. Duk da cewa muna Shenzhen, muna da hadin gwiwa da filin jirgin sama.rumbunan ajiyaa Guangzhou da sauran wurare. Ko ina kayanku suke, za mu iya shirya jigilar kaya a filin jirgin sama mafi kusa don guje wa jinkirta isar da kayan.
Tare da cikakkun bayanai game da jigilar ku da buƙatun jigilar ku, za mu ba da shawarar mafita mafi inganci da jadawalin lokaci.
Ma'aikatan Senghor Logistics suna da matsakaicin ƙwarewa sama da shekaru 7, kuma suna da isasshen ƙwarewar aiki, ko muna jigilar kaya na yau da kullun ko kuma muna jigilar kaya masu saurin ɗaukar lokaci. Za mu iya taimaka mukudaidaita ɗaukar kaya, ajiya, share kwastam, isar da kaya daga kofa zuwa kofa don tabbatar da cewa kayanku sun tashi kuma sun iso kamar yadda aka tsara.
Musamman ga shigo da kayayyaki daga New Zealand, muna samar da kayayyaki masu dacewaayyukan takardar shaida, Takardar shaidar asali ta yankin ciniki kyauta tsakanin Sin da New Zealand (Takardar shaidar FORM N), wacce ke ba ku damar jin daɗin tsarin biyan kuɗin haraji.
Senghor Logistics ta sanya hannukwangilolin shekara-shekaratare da shahararrun kamfanonin jiragen sama, kuma muna da ayyukan jirgin sama na haya da na kasuwanci, don haka farashin jigilar jiragenmu yana da kyaumai rahusafiye da kasuwannin jigilar kaya. Haka kuma, muna taimakawa wajen duba harajin ƙasashen da za a je da kuma harajinsu kafin lokacin da za a biya wa abokan cinikinmu don yin kasafin kuɗin jigilar kaya.
Bayan fahimtar bayanai game da kaya da takamaiman buƙatu tare da ku, za ku sami cikakken bayani game da farashi. A cikin bayaninmu,Za a bayyana cikakkun bayanai game da kowace caji a sarari. Babu wasu kuɗaɗen da aka ɓoye ko kuma idan akwai wasu kuɗaɗen da za a iya caji, za mu kuma yi musu alama daban.
Wataƙila ka ga gabatarwar kamfanonin jigilar kaya da yawa. Mun yi imanin duk iri ɗaya ne kuma ba za ka iya bambancewa ba. Wataƙila kana kwatantawa da kuma fama da wanda za ka zaɓa don jigilar kaya. Ga dalilan da ya sa ya kamata ka zaɓe mu.
Senghor Logistics kuma na iya samar da wadataccen albarkatun masu samar da kayayyaki. Duk masana'antun da muke aiki tare da su suma za su kasance ɗaya daga cikin masu samar da kayayyaki. A halin yanzu masana'antun da muke aiki tare da su sun haɗa da:masana'antar kayan kwalliya, (Musamman a Amurka, inda muke aiki a matsayin Lamik Beauty, IPSY, BRICHBOX, GLOSSBOX, FULL BROW COSMETICS waɗannan sarkar samar da kayayyaki ta samfuran kayan kwalliya.)kayan dabbobin gidamasana'antu,tufafimasana'antu,injinamasana'antu, kayayyakin wasanni, kayayyakin tsafta,Allon LEDmasana'antu masu alaƙa da semiconductor,kayan gini, da sauransu.
Mun saba da yawancin nau'ikan kayayyaki da hanyoyin jigilar kayayyaki. Jigilar kayayyaki na musamman da na shinge kamar sukayan kwalliya (kayayyaki masu haɗari), jiragen sama marasa matuƙa, sigarin lantarki (kayayyakin gama gari)yana wakiltar wani abu da ya bambanta mu da takwarorinmu. Tare da ƙwarewarmu mai yawa da garantin isowa cikin lokaci, za ku iya tabbata cewa sabbin oda da ayyukanku za su sami babban nasara tare da tallafinmu.
Bari mu yi magana game da aikinka!