WCA Mayar da hankali kan harkokin kasuwanci na ƙasa da ƙasa ta jiragen ruwa zuwa ƙofa
Senghor Logistics
banner77

Kaddamar da ayyukan sufuri na jiragen sama da na ruwa na ƙwararru daga China zuwa Kingston, Jamaica ta Senghor Logistics

Kaddamar da ayyukan sufuri na jiragen sama da na ruwa na ƙwararru daga China zuwa Kingston, Jamaica ta Senghor Logistics

Takaitaccen Bayani:

A Shenzhen Senghor Sea and Air Logistics Co., Ltd., muna alfahari da samar da cikakkun hanyoyin samar da kayayyaki don biyan buƙatun sufurinku. Tare da ƙwararrun ayyukan jigilar kaya na teku da na sama, muna tabbatar da jigilar kayayyaki cikin sauƙi da sauƙi daga China zuwa Kingston, Jamaica. Ko kuna buƙatar jigilar kayan gini, kayan daki, kabad na kicin, kayayyakin tsafta ko tufafi, muna da abin da za ku kula da su.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Su waye mu?

Kamfanin Shenzhen Senghor Sea and Air Logistics Co., Ltd., yana Shenzhen, Guangdong, China, birni ɗaya daga cikin manyan tashoshin jiragen ruwa na duniya da filayen jirgin sama a China. Muna alfahari da samar da cikakkun hanyoyin jigilar kayayyaki don biyan buƙatun sufuri. Tare da ƙwararrunmu.jigilar kaya ta tekukumajigilar jiragen samamuna tabbatar da jigilar kayayyaki daga China zuwa Kingston, Jamaica cikin sauƙi da sauƙi.

Gabatarwa ta taƙaitaccen bayani game da yadda muke tallafawa abokan ciniki

Ba wai kawai mun ƙware a ayyukan jigilar kaya ta teku da jiragen sama ba, har ma muna samar da wasu ayyuka don sa tsarin jigilar kaya ya zama mara matsala. Sabis ɗin ɗaukar kaya yana ba mu damar karɓar kayanku kai tsaye daga mai samar muku da kaya, wanda ke adana muku lokaci da ƙoƙari. Bugu da ƙari, namuajiyar ma'ajiyar kayada ayyukan haɗa kayanka suna tabbatar da cewa an adana kayanka lafiya kuma an haɗa su wuri ɗaya don ingantaccen sufuri.

A matsayinmu na memba na NVOCC kuma memba na zinare na World Cargo Alliance (WCA), mun kafa cibiyar sadarwa mai ƙarfi ta masu samar da kayayyaki ta hannu a Jamaica. Tare da babbar hanyar sadarwarmu, muna ba da garantin isar da kayayyaki masu inganci da inganci zuwa Kingston, Jamaica. Manufarmu ita ce sauƙaƙe aikinku da kuma adana kuɗaɗen ku, wanda zai ba ku kwanciyar hankali a duk tsawon tsarin jigilar kayayyaki.

Siffofinmu

Muna tsara hanyoyin jigilar kaya daban-daban don biyan buƙatunku. Tare da hanyoyin jigilar kaya daban-daban,Kuna buƙatar yin tambaya ɗaya kawai kuma za mu iya samar muku da aƙalla hanyoyi uku daban-daban na jigilar kaya, gami da jigilar kaya ta teku, jigilar jiragen sama da jigilar kaya ta gaggawa. Wannan yana tabbatar da cewa za mu iya biyan buƙatunku daban-daban.

Mun ƙware wajen samar da ayyukan jigilar kaya na ƙwararru donkayan ginida kayan daki. Kwarewarmu wajen haɗa kayan daki da jigilar su ta bambanta mu da sauran kamfanonin jigilar kayayyaki. Abin da kawai za ku yi shi ne ku aiko mana da bayanan tuntuɓar mai samar da kayan ku kuma za mu kula da komai. Za mu yi hulɗa kai tsaye da mai samar da kayan ku, mu tattara duk bayanan da ake buƙata, sannan mu ƙirƙiri hanyar jigilar kaya da ta dace da yanayin kowane mai siye.

Tsawon wane lokaci ake ɗauka kafin a yi jigilar kaya daga China zuwa Jamaica?

jigilar kayayyaki na Senghor daga China zuwa Jamaica

ETA daga manyan tashoshin jiragen ruwa na China zuwa tashar jiragen ruwa ta Kingston kamar haka:

Jirgin ruwa (Ya danganta da hanyoyi da jiragen ruwa daban-daban):

Asali Inda za a je Lokacin jigilar kaya
Shenzhen Jamaica Kwanaki 28-39
Shanghai Jamaica Kwanaki 26-38
Ningbo Jamaica Kwanaki 33-38
Qingdao Jamaica Kwanaki 32-42
Tianjin Jamaica Kwanaki 32-50
Xiamen Jamaica Kwanaki 32-50

Jigilar jiragen sama:

Yawanci yana ɗaukar kwanaki 5-7.

Idan kuna buƙatar cikakken bayani game da hanyoyin jigilar kaya masu dacewa, da fatan za a ba da shawara:

1) Sunan kaya (Mafi kyawun bayani kamar hoto, kayan aiki, amfani da sauransu)

3) Sharuɗɗan biyan kuɗi tare da mai samar da ku (EXW/FOB/CIF ko wasu)

5) Tashar jiragen ruwa ta inda za a je ko adireshin isar da ƙofa (Idan ana buƙatar sabis na isar da ƙofa)

7) Idan ana buƙatar haɗa ayyuka daga masu samar da kayayyaki daban-daban, to a sanar da bayanan da ke sama game da kowane mai samar da kayayyaki

2) Bayanin marufi (Lambar Kunshin/Nau'in Kunshin/Ƙari ko girma/Nauyi)

4) Ranar da za a shirya kaya

6) Wasu bayanai na musamman kamar idan an kwafi alamar, idan an kwafi baturi, idan an sinadarai, idan an buƙaci ruwa da sauran ayyuka idan an buƙata

Menene tsarin jigilar kaya daga China zuwa Jamaica?

1) Idan kun bayar da bayanin tuntuɓar mai samar muku da kaya, za mu tuntube su don cike fom ɗin yin rajista da kuma aiwatar da yin rajistar;

2) Bayan karɓar S/O ta hannun mai ɗaukar kaya, za mu yi aiki tare da mai samar da ku game da ranar lodi, sanarwar kwastam, da kuma matsalolin jigilar kaya;

3) Tabbatar da bayanin B/L: za mu aiko muku da daftarin B/L, kawai ku duba ko duk bayanan suna lafiya kafin ranar ƙarshe;

4) Bayan an kammala jigilar kaya da kuma sanarwar kwastam, mai ɗaukar kaya zai ɗora kwantenar zuwa jirgin ruwa bisa ga jadawalin da aka tsara;

5) Za mu aiko muku da takardar cire kuɗi daga kaya, bayan an karɓi kayan, za mu sarrafa Telex Release ko Original B/L tare da mai ɗaukar kaya kuma mu aika wa abokin ciniki;

6) Mai jigilar kaya/wakili zai sanar da wanda aka kawo kayan kafin kwantena ko kaya su isa tashar jiragen ruwa, wanda aka kawo kayan yana buƙatar tuntuɓar wakilin yankinsa don magance matsalolin share kwastam da jigilar kaya a inda aka kawo su (Za mu iya sarrafa su ma, idan kuna buƙatar mu.ƙofa zuwa ƙofasabis.)

Me ya kamata a kula da shi?

Da fatan za a lura musamman cewa lokacin da kuka tambaye mu, ku lura idan kayayyaki suna cikin yanayi kamar haka:

1) Idan kayayyaki masu batirin, ruwa, foda, sinadarai, kaya masu haɗari, maganadisu, ko kayayyaki dangane da jima'i, caca, da sauransu.

2) Da fatan za a sanar da mu musamman game da girman fakitin, idan yana cikinbabban girma, kamar tsayin sama da mita 1.2 ko tsayin sama da mita 1.5 ko kuma fakitin yana da nauyin fiye da kilogiram 1000 (Ta hanyar teku).

3) Da fatan za a ba da shawara musamman ga nau'in fakitin ku idan ba kwalaye, kwali ko pallets ba (Wasu kamar akwatunan katako, firam ɗin itace, akwatin jirgin sama, jakunkuna, birgima, fakiti, da sauransu)

Ka amince da mu don kula da jigilar kayanka cikin kulawa, wanda zai ba mu damar sauƙaƙe aikinka da kuma adana maka farashi.Tuntube mua yau don jin daɗin sauƙin da amincin ayyukanmu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi