Senghor Logistics na iya shirya duka biyunFCL da LCL.
Don FCL, ga girman kwantena daban-daban. ( Girman kwantena na kamfanonin jigilar kaya daban-daban zai ɗan bambanta.)
Nau'in kwantena | Girman kwantena (Mita) | Matsakaicin Iya (CBM) |
20GP/20 ƙafa | Tsawo: 5.898 Mita Nisa: 2.35 Mita Tsawo: 2.385 Mita | 28CBM |
40GP/40 ƙafa | Tsawo: 12.032 Mita Nisa: 2.352 Mita Tsawo: 2.385 Mita | 58CBM |
40HQ/40 cube mai tsayi | Tsawo: 12.032 Mita Nisa: 2.352 Mita Tsawo: 2.69 Mita | 68CBM |
45HQ/45 tsayi cube | Tsawo: 13.556 Mita Nisa: 2.352 Mita Tsawo: 2.698 Mita | 78CBM |
Ga sauran na musammanhidimar kwantena gare ku.
Idan ba ku da tabbacin nau'in za ku aika, da fatan za a juya zuwa gare mu. Kuma idan kuna da masu ba da kayayyaki da yawa, kuma ba matsala gare mu mu haɗa kayanku a ɗakunan ajiyarmu sannan mu yi jigilar kaya tare. Mun yi kyau asabis na sitoyana taimaka maka adanawa, haɗaka, rarrabawa, lakabi, sake tattarawa/taruwa, da sauransu. Wannan na iya sa ka rage haɗarin kayan da suka ɓace kuma yana iya ba da garantin samfuran da ka yi oda suna cikin yanayi mai kyau kafin lodawa.
Don LCL, muna karɓar min 1 CBM don jigilar kaya. Wannan kuma yana nufin za ku iya karɓar kayanku fiye da FCL, saboda kwandon da kuka raba tare da wasu zai fara isa sito a Jamus, sannan ku tsara jigilar da ta dace don isar da ku.
Lokacin jigilar kayayyaki yana shafar abubuwa da yawa, kamar rikice-rikice na kasa da kasa (kamar rikicin Bahar Maliya), yajin aikin ma'aikata, cunkoson tashar jiragen ruwa, da dai sauransu. Gabaɗaya magana, lokacin jigilar kayayyaki na teku daga China zuwa Jamus yana kusa.20-35 kwanaki. Idan an kai shi yankunan cikin ƙasa, zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan.
Za a lissafta muku farashin jigilar kayayyaki bisa ga bayanin kaya na sama. Farashin tashar jirgin ruwa da tashar jirgin ruwa, cikakken kwantena da babban kaya, da tashar jiragen ruwa da kofar gida duk sun bambanta. Mai zuwa zai ba da farashi zuwa Port of Hamburg:$1900USD/ Ganga mai ƙafa 20, $3250USD/ kwandon ƙafa 40, $265USD/CBM (sabuntawa ga Maris, 2025)
Karin bayani game da jigilar kaya daga China zuwa Jamus don Allahtuntube mu.